Phần mềm hữu ích với Internet
By Baran
By love_storn_200363
#643456 Dropbox upload file lên rất nhanh và mình cũng đang cần Backup nhiều dữ liệu ,

Thank tinh thần chia sẻ của bạn nhé !

Mình đã gửi mail đến cho bạn, địa chỉ của mình : [email protected]

Chúc bạn luôn gặp nhiều may mắn và thành công trong cuộc sống ! Chắc bạn nhầm lẫn giữa Box và Dropbox rùi. mình chỉ nhận nâng cấp acc Box thôi nhé. Bạn muốn nâng cấp acc Dropbox lên 21GB thì dùng máy ảo nhé. Trên forum có topic hướng dẫn đó. Tuy là hơi lâu một tí. Bạn muốn up acc Dropbox thì send ID và Pass Box.com qua mail mình nhé. Mình sẽ tranh thủ up cho bạn trong thởi gian sớm nhất. Thân !
By leanh9a1vip
#643457 mình đã gửi mail cho bạn. giúp mình với nhé ^^ Bạn vào kiểm tra và đổi pass để tiếp tục sử dụng nhé. Chúc bạn sử dụng acc Box vui vẻ. Thân !
By titi_kute
#643458 mình đã gửi mail cho bạn. giúp mình với nhé ^^ Bạn vào kiểm tra và đổi pass để tiếp tục sử dụng nhé. Chúc bạn sử dụng acc Box vui vẻ. Thân !
Hình đại diện của thành viên
By duy682
bubu_mylove_1991 đã viết:Một vài năm trở lại đây, các dịch vụ lưu trữ đám mây với khả năng đồng bộ hóa các tập tin, thư mục trên nhiều máy tính và thiết bị di động đã không còn là điều lạ đối với người dùng. Các dịch vụ lưu trữ đám mây như Dropbox, Box, Google Drive có thể đồng bộ hóa và hoạt động như ổ đĩa cứng giúp bạn có thể lưu trữ dễ dàng. Các dịch vụ lưu trữ trực tuyến hiện nay đều tăng thêm dung lượng lưu trữ và hoàn toàn miễn phí.

Để đáp ứng nhu cầu tăng dung lượng lưu trữ cho bạn nào có nhu cầu sử dụng box.com, mình mở topic này để nâng cấp miễn phí giúp các bạn tăng lên 50G dung lượng lưu trữ miễn phí.

các bạn có thể để lại thông tin acc duới topic hay muốn an toàn hơn thì gửi vào Gmail của mình: [email protected]

Mình sẽ giúp miễn phí các bạn, các bạn ủng hộ thì nhớ nhấn thanks để ủng hộ tinh thần mình nhé !

[email protected] TK !:)
Hình đại diện của thành viên
By cnjuding
duy682 đã viết: TK !:)

Bạn tự cài giả lập android, rồi chọn dòng LG, rồi tải ứng dụng box về để tự nâng cấp lên 50gb nhé
Current promotions offered by Box:

Android:

Kết nối đề xuất:
Learn Synonym