Phần mềm hữu ích với Internet
By bubu_mylove_1991
#643421 Một vài năm trở lại đây, các dịch vụ lưu trữ đám mây với khả năng đồng bộ hóa các tập tin, thư mục trên nhiều máy tính và thiết bị di động đã không còn là điều lạ đối với người dùng. Các dịch vụ lưu trữ đám mây như Dropbox, Box, Google Drive có thể đồng bộ hóa và hoạt động như ổ đĩa cứng giúp bạn có thể lưu trữ dễ dàng. Các dịch vụ lưu trữ trực tuyến hiện nay đều tăng thêm dung lượng lưu trữ và hoàn toàn miễn phí.

Để đáp ứng nhu cầu tăng dung lượng lưu trữ cho bạn nào có nhu cầu sử dụng box.com, mình mở topic này để nâng cấp miễn phí giúp các bạn tăng lên 50G dung lượng lưu trữ miễn phí.

các bạn có thể để lại thông tin acc duới topic hay muốn an toàn hơn thì gửi vào Gmail của mình: [email protected]

Mình sẽ giúp miễn phí các bạn, các bạn ủng hộ thì nhớ nhấn thanks để ủng hộ tinh thần mình nhé !
By shusi_kute
#643423 Hic. Sao topic vắng khách thế này hả trời. Có ai cần mình giúp không ???
By baby_angelove_t_t
#643425 Cái này có lâu rồi, cũng có nhiều topic như thế này rồi. Và về cơ bản là mọi người ai cũng có acc 50 Gb hết rồi. Việc tự nâng cấp cũng tương đối dễ nên có thể hầu hết mọi người đều có thể tự mình up rồi. Bạn nhiệt tình nhưng cũng phải xét hoàn cảnh nhé . Dẫu sao cũng Thank về tinh thần giúp đỡ mọi người
By bedieuratchilachanh
#643426 Một vài năm trở lại đây, các dịch vụ lưu trữ đám mây với khả năng đồng bộ hóa các tập tin, thư mục trên nhiều máy tính và thiết bị di động đã không còn là điều lạ đối với người dùng. Các dịch vụ lưu trữ đám mây như Dropbox, Box, Google Drive có thể đồng bộ hóa và hoạt động như ổ đĩa cứng giúp bạn có thể lưu trữ dễ dàng. Các dịch vụ lưu trữ trực tuyến hiện nay đều tăng thêm dung lượng lưu trữ và hoàn toàn miễn phí.

Để đáp ứng nhu cầu tăng dung lượng lưu trữ cho bạn nào có nhu cầu sử dụng box.com, mình mở topic này để nâng cấp miễn phí giúp các bạn tăng lên 50G dung lượng lưu trữ miễn phí.

các bạn có thể để lại thông tin acc duới topic hay muốn an toàn hơn thì gửi vào Gmail của mình: [email protected]

Mình sẽ giúp miễn phí các bạn, các bạn ủng hộ thì nhớ nhấn thanks để ủng hộ tinh thần mình nhé !
hi các bạn mình đã có 50G rồi, nhờ thớt đã giúp mình hehe
By Hau_ITmark
#643427 Cái này có lâu rồi, cũng có nhiều topic như thế này rồi. Và về cơ bản là mọi người ai cũng có acc 50 Gb hết rồi. Việc tự nâng cấp cũng tương đối dễ nên có thể hầu hết mọi người đều có thể tự mình up rồi. Bạn nhiệt tình nhưng cũng phải xét hoàn cảnh nhé . Dẫu sao cũng Thank về tinh thần giúp đỡ mọi người Mình đã đọc topic của bạn vào mấy tháng trước nhưng mình thấy bạn bổ sung điều kiện up là từ 50 bài trở lên nên nhiều bạn không đủ điều kiện để nhận acc box 50GB. Vậy nên mình lập topic này để giúp các bạn có được acc box 50GB trên tinh thần chia sẻ vô điều kiện.

Nếu Mod cảm giác có thêm topic này làm loãng box thì có thể delete. Mình giúp các bạn mà mình và các bạn đều cảm giác vui là được rồi.
By Jerardo
#643431 Một vài năm trở lại đây, các dịch vụ lưu trữ đám mây với khả năng đồng bộ hóa các tập tin, thư mục trên nhiều máy tính và thiết bị di động đã không còn là điều lạ đối với người dùng. Các dịch vụ lưu trữ đám mây như Dropbox, Box, Google Drive có thể đồng bộ hóa và hoạt động như ổ đĩa cứng giúp bạn có thể lưu trữ dễ dàng. Các dịch vụ lưu trữ trực tuyến hiện nay đều tăng thêm dung lượng lưu trữ và hoàn toàn miễn phí.

bạn ơi giúp mình với nhé: [email protected]
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online