Phần mềm hữu ích với Internet
By Karoly
#643414 các bạn thấy usb 3g của vietnamobile thế nào, cho em ý kiến , em đang muốn mua một con usb 3g đây.
By erjka_kon
#643415 các bạn thấy usb 3g của vietnamobile thế nào, cho em ý kiến , em đang muốn mua một con usb 3g đây. Cái này nghe quảng cáo rất hoành tráng, tốc độ lên tới 26mb thì phải, nhưng chỉ xài dc mấy TP lớn. Bữa trc không để ý mua cái sim về xài tiếc đứt ruột, tài khoản chính hết tài khoản phụ bỏ không, mà là 2G, chứ không dc 3G
By thienthannho_vn2009
#643419 Mạng không nên dùng: Vinaphone - Tệ hại đừng hỏi, sóng không ổn định, lâu lâu gặp phải cái sim không vào được 3G, mãi mãi chỉ là EDGE, trừ tiền vô đối @@ - Sim 250k dùng được đúng 7 ngày (Đây là những chuyện mình gặp phải khi sử dụng Vinaphone 3g)

USB 3G nên mua: Ưu tiên sử dụng được nhiều mạng, nếu muốn của nhà mạng thì chọn mua USB 3G của Mobiphone hay vinaphone (Khi mua nhớ hỏi nhá bởi vì có thể có cái chỉ dùng 1 mạng)

Mạng ổn định nhất: Viettel

Mạng có gói cước tốt nhất (nếu bạn muốn tải cái gì đó):

Mobiphone và gói cước Giờ thấp điểm (Trong khoảng thời gian từ 1h đến 6h thì down không giới hạn dung lượng)
By Baxter
#643462 Mạng không nên dùng: Vinaphone - Tệ hại đừng hỏi, sóng không ổn định, lâu lâu gặp phải cái sim không vào được 3G, mãi mãi chỉ là EDGE, trừ tiền vô đối @@ - Sim 250k dùng được đúng 7 ngày (Đây là những chuyện mình gặp phải khi sử dụng Vinaphone 3g)

USB 3G nên mua: Ưu tiên sử dụng được nhiều mạng, nếu muốn của nhà mạng thì chọn mua USB 3G của Mobiphone hay vinaphone (Khi mua nhớ hỏi nhá bởi vì có thể có cái chỉ dùng 1 mạng)

Mạng ổn định nhất: Viettel

Mạng có gói cước tốt nhất (nếu bạn muốn tải cái gì đó):

Mobiphone và gói cước Giờ thấp điểm (Trong khoảng thời gian từ 1h đến 6h thì down không giới hạn dung lượng) Tui xài Vina coi sopcast ầm ầm có sao đâu. Xài thử cái vitteo thì bị chặn tá lả
By hoanglykhanh
#643477 Sài Gòn thì mobi đang bá đạo -> bạn nên xem xem 3G mobi thế nào

Còn ở HN thì mình nghĩ vina tốt hơn viettel, còn viettel thắng vina khi bạn đi chơi xa
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym