Phần mềm hữu ích với Internet
By musvn_fanleague
By aloha88323
#643405 Giá cả, tiện ích cho các mạng, giá cước, tốc độ, không bị chặn. Cộng các tổng thể đó chọn Vina. Nio1 thì nói vậy, muốn chứng minh nó có đúng không thì phải sở mục, chứ quảng cáo chỉ là quảng cáo
By televysyon_lemonquestion
#643406 Giá cả, tiện ích cho các mạng, giá cước, tốc độ, không bị chặn. Cộng các tổng thể đó chọn Vina. Nio1 thì nói vậy, muốn chứng minh nó có đúng không thì phải sở mục, chứ quảng cáo chỉ là quảng cáo Ở Thủ Đức-HCM thì sống nhà mạng nào mạng nhất
By themask_fly
#643408 Ở Thủ Đức-HCM thì sống nhà mạng nào mạng nhất Hãy mua cái USB của Vina, cái này xài dc tất cả các mạng của VN. Thử bỏ sim vina và viet teo vào xài thử xem. tui tin vina sẽ mạnh hơn viet teo
By tue_kha
#643409 Hãy mua cái USB của Vina, cái này xài dc tất cả các mạng của VN. Thử bỏ sim vina và viet teo vào xài thử xem. tui tin vina sẽ mạnh hơn viet teo Cho tên Model lun đi bạn ơi__ nhiều loại quá
By hongkieusa_93
#643410 cái nào cũng như cái nào thôi. E173Eu-1. cài này hiện tại mình đang xài . mua kèm theoo gói sinh viên cũa viettel nên cũng tốt free được 4 tháng. nhưng tạm thời nếu nói về mạng thì mình nghĩ mobifone là ổn định nhất. VT thì rất tốt vào bang ngày nhưng lại rất chập chờn vào khoảng 7~11h tối. còn vina chưa test lần nào
By Karoly
#643411 Cho tên Model lun đi bạn ơi__ nhiều loại quá E173Eu-1 , loại mới nhất của vina (loại cũ phải unlock), giá hình như 671k, tặng thêm cái sim xài 7 tháng. Có cài sẵn các cấu hình của các nhà mạng kể cà vietnammobile. Bữa test máy ông thầy mới biết
By tienvu2812
#643412 Chơi cái JVJ-510A đi, gắn sim beeline vào cũng lướt web vù vù. Chỉ có mắc ở chỗ cái USSD không bấm kiểm tra tài khoản được, mỗi lần muốn kiểm tra tài khoản phải tháo sim gắn vào điện thoại.
By xXx_xXx
#643413 Chơi cái JVJ-510A đi, gắn sim beeline vào cũng lướt web vù vù. Chỉ có mắc ở chỗ cái USSD không bấm kiểm tra tài khoản được, mỗi lần muốn kiểm tra tài khoản phải tháo sim gắn vào điện thoại. Lướt web tốc độ 2G hả bạn, vậy coi sopcast dc không. Đấy mới là vấn đề
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online