Phần mềm hữu ích với Internet
By thongoc_dangyeu_146
#630400 Nói quá chung chung, chẳng có bằng cớ gì hết.

Tóm lại Firefox No1, Chrome No2 sao cứ thích gây chiến thế nhỉ
By h3okut3_9s
By Jantis
#630404 mình dùng thì thấy ok mà. dùng nó thấy hay hơn chome hay ff. mà các bạn có cái éo gì mà phải giữ bí mật nhỉ?

facebook hả? đầy thằng quên pass lập lại cái mới

Gmail hả? cũng là cái mail thui mà thằng tàu khựa nào nó lò mò vào mail của bác đọc tiếng việt được?

thế bác nghĩ sao khi facebook với Gmail theo dõi mình?

Face: bác chát với ai hôm sau nó lại hiện, vào face của ai bao lần nó chả biết ( vì có 1 vài ứng dụng truy nguồn IP ấy),..

Gmail: lâu lâu không đổi pass 1 lần thì nó nhắc, đổi không bảo mật nó cũng nhắc

bác cho em hỏi tại sao đi? Bạn phải hiểu theo dõi người dùng và lưu trữ dữ liệu, bảo mật nó khác:

Theo dõi là đây: "Các dữ liệu bị thu thập bao gồm: các trang web mà họ ghé thăm, các chuỗi truy vấn (khi người dùng gửi dữ liệu đến trang web), địa chỉ ip của người dùng .v.v.khi gửi IMEI và một vài thông số khác về trang mm.maxthon.com và stats-a.maxthon.com...".
Face: bác chát với ai hôm sau nó lại hiện (csdl, cache load lên, luật k cho phép đọc của bạn rồi đưa lại cho bạn),
vào face của ai bao lần nó chả biết ( vì có 1 vài ứng dụng truy nguồn IP ấy),.. 1 vài ứng dụng truy nguồn IP xin lỗi chứ bạn đã bị lừa rồi, bạn cứ lên mạng search về vấn đề đó.
Gmail: lâu lâu không đổi pass 1 lần thì nó nhắc, đổi không bảo mật nó cũng nhắc (bảo mật bác ạ )

Còn về acc với bạn k quan trọng nhiều người là cả vấn đề, đáng giá bằng tiền đấy
By pe_kim_pro
#630405 nói chung là mình vẫn dùng maxthon và thấy nó hay hơn ff hay chrome. còn nhiều vấn đề đưa lên mình không ý kiến nữa. ai dùng ng ấy biết. còn nó có theo dõi hay là không thì kệ mẹ nó.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym