leanhhung39

Diễn đàn mình có ai biết có phần mềm nào để chặn chat sex không ạ?? Em thấy bạn cùng phòng của ng yêu em nói là anh ý hay chat sex lắm, hỏi thì anh ý chối. Giờ có phần mềm nào để phát hiện hay chặn việc chat sex của ng yêu e không ạ??

nh0xdangyeu

Vừa hỏi 1 người bạn mình, nó vất cho cái link này, cậu test thử xem sao.

mitu_nguyen

Vừa hỏi 1 người bạn mình, nó vất cho cái link này, cậu test thử xem sao.

ko phải cậu ơi, ý tớ là cái phần mềm để cái vào máy cơ. cài xong là chặn luôn các trang web chat sex ý

Covyll

dùng AV, muốn chặn trang nào thì cho nó vào phần chặn của AV hết

cơ mà chat sex không chặn được đâu, nó dùng yahoo cũng chát sex được

Bạn rất tốt nhưng tui rất tiếc

hen_xui

Tìm cái site web chat đó, vào file host sửa thế này:

127.0.0.1 abc.com ( abc.com là site web đó )

Còn mà dùng yahoo thì chỉ có cách hack thôi

nhung_koj

Tìm cái site web chat đó, vào file host sửa thế này:

Còn mà dùng yahoo thì chỉ có cách hack thôi Là như thế nào hả bạn???? hackyahoo thì chống được chat sex à bạn?

Là như thế nào hả bạn???? hackyahoo thì chống được chat sex à bạn? là lấy được MK rồi thay thôi

trondoiyeuanh19

là lấy được MK rồi thay thôi

Ui, thế thì cũng không ổn, anh ý lập 1 cái mới là xong mà. mà chắc đã chat sex thì mấy ai dùng nick thật đâu

Ui, thế thì cũng không ổn, anh ý lập 1 cái mới là xong mà. mà chắc đã chat sex thì mấy ai dùng nick thật đâu Thế này nhé, bảo không được thì chia tay luôn đi. Có người yêu rồi mà còn thế nữa.

ngocthe76

chặn hay không là do cái đầu bạn ơi. bạn nói thẳng với bạn trai bạn nếu hắn không nghe thì bỏ phức cho rồi ! làm thế là không hề tôn trọng người yêu của mình =.=

cobelanna

Uiiiiiiii hóa ra e lên đây hỏi người chặn chát siếc cảu a àh lát về a đáh e chýt

Duante

Uiiiiiiii hóa ra e lên đây hỏi người chặn chát siếc cảu a àh lát về a đáh e chýt

:p. anh này nhân vơ . ai quen đâu mà nhận thế . hì hì

hi_sam

:p. anh này nhân vơ . ai quen đâu mà nhận thế . hì hì vơ vơ cái dì hả hươg,a gét e ròu đớiii, dám kêu ng chặn a chát hả lại còn địh hack yahú cảu a nữa chứ :gach::gach::gach: lát a qua phòg e nói chiện nhá !!!

ha_online_1991

Không chặn được đâu bạn ơi, bạn nên chặn từ trong tư tưởng của anh ấy thì hay hơn.

tvl_87_boy

Uiiiiiiii hóa ra e lên đây hỏi người chặn chát siếc cảu a àh lát về a đáh e chýt :p. anh này nhân vơ . ai quen đâu mà nhận thế . hì hì vơ vơ cái dì hả hươg,a gét e ròu đớiii, dám kêu ng chặn a chát hả lại còn địh hack yahú cảu a nữa chứ :gach::gach::gach: lát a qua phòg e nói chiện nhá !!! 1 truyền thuyết sẽ bắt đầu từ đây.

trungnguyen0206

98 thì tắt máy học bài đi cháu Một số nơi đang trong kì thi vào 10 thì phải

Mà chặn thế nào được, thớt chặn thì không lẽ thím kia không biết bỏ chặn

Close topic!

Stilleman

dùng kis nó bắt cái này rất tốt, ngay cả những trang có từ tục cũng bị chặn hết

hoangtrinh3

Chặn cái gì chứ. Chat thì trên điện thoại cũng có mà. Vào ola cả đống. Còn về máy tính thì ông người yêu giỏi hơn cô nhok là cái chắc rồi. Từ những lý do đó thấy chặn thế nào cũng kô bằng tự giác.

Nếu muốn làm một cái gì đó cho vui thì có cái DNS 208.67.222.123

208.67.220.123

Cái đó để chặn web đen. Chỉ dành cho người mù công nghệ. Chứ người rành thì lick một cái là bay hết

Chặn cái gì chứ. Chat thì trên điện thoại cũng có mà. Vào ola cả đống. Còn về máy tính thì ông người yêu giỏi hơn cô nhok là cái chắc rồi. Từ những lý do đó thấy chặn thế nào cũng kô bằng tự giác.

Nếu muốn làm một cái gì đó cho vui thì có cái DNS 208.67.222.123

208.67.220.123

Cái đó để chặn web đen. Chỉ dành cho người mù công nghệ. Chứ người rành thì lick một cái là bay hết vâng. đúng rồi. đổi dns 1 cái thì xong ngay. may ra thay file host thì chặn được web đen.

P/s: ng yêu em gà hơn cả em về máy tính đấy. hì hì

Các chủ đề có liên quan khác