Phần mềm hữu ích với Internet
By leanhhung39
#630387 Diễn đàn mình có ai biết có phần mềm nào để chặn chat sex không ạ?? Em thấy bạn cùng phòng của ng yêu em nói là anh ý hay chat sex lắm, hỏi thì anh ý chối. Giờ có phần mềm nào để phát hiện hay chặn việc chat sex của ng yêu e không ạ??
By nh0xdangyeu
By mitu_nguyen
#630407 Vừa hỏi 1 người bạn mình, nó vất cho cái link này, cậu test thử xem sao.

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

ko phải cậu ơi, ý tớ là cái phần mềm để cái vào máy cơ. cài xong là chặn luôn các trang web chat sex ý
By Covyll
#630408 dùng AV, muốn chặn trang nào thì cho nó vào phần chặn của AV hết

cơ mà chat sex không chặn được đâu, nó dùng yahoo cũng chát sex được

Bạn rất tốt nhưng tui rất tiếc
By hen_xui
#630409 Tìm cái site web chat đó, vào file host sửa thế này:

127.0.0.1 abc.com ( abc.com là site web đó )

Còn mà dùng yahoo thì chỉ có cách hack thôi
By nhung_koj
#630410 Tìm cái site web chat đó, vào file host sửa thế này:

Còn mà dùng yahoo thì chỉ có cách hack thôi Là như thế nào hả bạn???? hackyahoo thì chống được chat sex à bạn?
By trondoiyeuanh19
#630573 là lấy được MK rồi thay thôi

Ui, thế thì cũng không ổn, anh ý lập 1 cái mới là xong mà. mà chắc đã chat sex thì mấy ai dùng nick thật đâu
By tiasangcuoichieu_nd84
#630574 Ui, thế thì cũng không ổn, anh ý lập 1 cái mới là xong mà. mà chắc đã chat sex thì mấy ai dùng nick thật đâu Thế này nhé, bảo không được thì chia tay luôn đi. Có người yêu rồi mà còn thế nữa.
By ngocthe76
#630575 chặn hay không là do cái đầu bạn ơi. bạn nói thẳng với bạn trai bạn nếu hắn không nghe thì bỏ phức cho rồi ! làm thế là không hề tôn trọng người yêu của mình =.=
Kết nối đề xuất: