sao vào hàivl không có hiện phần comment vậy,mình tắt đi thì lại hiện lên...thớt giúp với Start FireFoxCtrl+Shift+FCtrl+FPaste: ||facebook.net^Delete!

thang_ngo_2002

Bác có thể cho em xin link addon này cài trên Chrome được không?

Cho em xin luôn link cái giao diện càng tốt

hueptm77

Copy rồi paste vào khung này phải không bác, em copy hết một lượt rồi paste thì không được, phải copy từng dòng mới được, hơi mất công

Copy rồi paste vào khung này phải không bác, em copy hết một lượt rồi paste thì không được, phải copy từng dòng mới được, hơi mất công
Adblock Plus OptionsAdd your own filtersEdit filters as raw textPaste!Apply changes!

thumotlantinem

Adblock Plus OptionsAdd your own filtersEdit filters as raw textPaste!Apply changes! Chuẩn rồi, thanks bác nhiều, bác có cách nào chặn popups triệt để không, với lại cái chức năng comment tiếng việt không cần Unikey của vnzoom mất rồi, chỉ hộ em cách bật lại với

Tiện thể bác xử lý hộ em mấy cái quảng cáo của trang này được không mấy cái em khoanh đỏ đó

vosac_daisu

Chức năng comment tiếng việt không cần Unikey của vnzoom mất rồi, chỉ hộ em cách bật lại với Ctrl+Shift+FCtrl+FPaste: ||210.211.108.204/clientscript/mudim-0.8-r153.jsDelete!

Code: ##.ad_global_header
/700x100.
||2.bp.blogspot.com/-iYruRSpZ2BI/UctBG_hT8dI/AAAAAAAAZpw/C2els1LRviI/s0/250x250-gif.gif
||ajax.googleapis.com^
||alo8.com/files/jquery.ui.widget.js
||alo8.com/nhinvaihang/pop/*
||cuoihehe.com/widget1.php
||amung.us^
||google-analytics.com^

pe_fuc_map

Topic đang "chìm" dần?

Ko ai quan tâm m` Delete và "Biến mất" khỏi VNZ nhé!
VNS và game!

Topic đang "chìm" dần?

Ko ai quan tâm m` Delete và "Biến mất" khỏi VNZ nhé!
VNS và game! bạn nên viết chi tiết hơn ở page 1 đi nhìu người mới vào chả bít cái này dùng làm gì

bạn cũng nên hướng dãn chi tiết cho các trình duyệt

p/s đây chỉ là ý kiến của mình thoi nhé

Các chủ đề có liên quan khác