Phần mềm hữu ích với Internet
By nh0cken_kute

Không biết có giúp được bạn khắc phục lỗi ở trên không....
thank bác, nếu có gì quá quan trọng thì em sẽ down thôi, chứ lỡ nó treo máy thì lại xót lắm ==!
By sharico_friend_py91
#629699 Trước giờ down 4share chưa bao giờ bị treo máy vì toàn chơi copy link. Cái vụ đơ máy là do IDM thôi chứ có phải 4share đâu!
By baby_dangyeu2707
#629705 máy mình xài từ trước tới nay chưa từng biết đơ là gì, dù chạy có chục cái idm, bắt link bao nhiêu cũng được, mà mới đây bị đơ liên tục nên mình mới tìm hiểu nguyên nhân, bạn có thể sang bên 4rum 4share. sẽ có kha khá topic phàn nàn đấy Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

có sao thì mình nói thế, bạn bảo là do idm, ừ thì cũng đúng là chỉ khi down trên idm thì mới bị, nhưng mà mình down cái idm đó từ trước tới nay chưa gặp chuyện đó bao giờ?????, vừa mới down thêm chục cái link megashare nữa này, vậy nên bảo là do 4share hay là do idm???? việc máy tính của bạn bị đơ là do addon của IDM phải nhận dung lượng (file Meta bị load chậm ) nó mới hiện bảng thông báo download

các phiên bản cũ như 5.12 không bị tình trạng này

vd như fshare nó download trực tiếp từ link không phải thông qua click nên không bị đơ

có rất nhiều link khi click vào phải chờ 1 hồi lâu nó mới hiện - càng lâu bao nhiêu thì máy tính của bạn bị đơ bấy nhiêu

còn về tốc độ download thì 4share hơn fshare
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym