Phần mềm hữu ích với Internet
By rubiken87
#628531 mình thì youtube vẫn load tốt, nhưng mf thì rùa, có này được kia, haiz

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By juventus20021988
#628532 gọi xuống chửi tụi tổng đài một tua,hôm sau nó sẽ mở ra lại Khổ đang bị mất tiếng, chửi nó xong không nói được là vừa
Mình cũng bị, chắc là bị bóp băng thông rồi, chán vãi Đông cảnh ngộ, bạn dùng gói bao nhiều vậy
vấn đề chung của xã hội rùi Nghe nói dùng cái cờ rôm +, là được nhưng mà nghe cái tên đã chán rồi chứ chả nói gì dùng.
mình thì youtube vẫn load tốt, nhưng mf thì rùa, có này được kia, haiz Load được còn ở youtube còn đỡ, MF dạo này cũng không phổ biến lắm
By tainang_tuyetvoi
#628536 mấy bác xài mạng rẽ thế có 140 mấy k/ tháng

mình xài FPT 270k/tháng mà có 700 kb/s

tiện cho hỏi có mấy ng down mấy m/s là mạng gì vậy cáp quang chứ gì

bị bóp là bị bóp băng thông google rồi, confirm bên voz kìa
By master_master763
#628549 bạn gọi nhà mạng cho KTV xuống kiểm tra modem xem, mình từng bị thế này kết quả là hỏng cổng LAN, trong thời gian bảo hành được đổi modem miễn phí đấy
By congchuanhangheo.info
#628551 bạn gọi nhà mạng cho KTV xuống kiểm tra modem xem, mình từng bị thế này kết quả là hỏng cổng LAN, trong thời gian bảo hành được đổi modem miễn phí đấy Mình dùng 1 năm rồi nên chắc không còn đổi được, nếu hỏng cổng LAN thì tất cả đều bị chứ đây chỉ mỗi youtube thôi
By Niallan
#628552 m cũng bị như thớt, m ở Hải phòng dùng gói 180k VNPT, bị khoảng 2-3 hôm nay rồi, nhiều lúc vào youtube và 1 số trang xem phim như vkool hay phim3s không load được video, down bằng IDM thì tốc độ không bao h lên đến 100kb. Nhiều lúc ức chế vì bỏ ra 180k/ tháng mà mạng chẳng ra gì, xem youtube không nổi, đang định chuyển qua FPT dùng, haizz
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym