amoll07

Mình có 1 cái Dcom 3G Viettel trả trước. Khi nhấn Kết nối thì mình thấy tự động vào trang 3g.viettel.com.vn

Mình muốn tắt chế độ mặc định mở trang Web đó khi kết nối com thì phải làm thế nào? Mình dùng windows 7 32bit

Thanks!

Avner

vô option của trình duyệt mà chỉnh lại trang mặc định là blank chẳng hạn.

duc1712

vô option của trình duyệt mà chỉnh lại trang mặc định là blank chẳng hạn. Chỉnh lại chỗ nào với Google Crome vây bạn?

Dễ mà vào C:\Program Files\D-com 3G\App.Config.txt

tìm đến dòng

APP_CONNECTED_HOME_PAGE="Trong cái dấu ngoặc kép này là địa chỉ đó"

nếu không muốn tự vào trang đó thì bạn xóa hết trong ngoặc kép là OK

phantung83

Thanks bạn thanhsang_2707 nhé

Nếu mình thích vào trang nào khi kết nối Dcom thì chỉ cần thêm địa chỉ trang đó vào trong dấu "" ah bạn?

Arryo

Hình như cái này mặc định của mạng rồi không tắt được đâu bạn ạ, mình cũng thử mấy lần mà không được

Hình như cái này mặc định của mạng rồi không tắt được đâu bạn ạ, mình cũng thử mấy lần mà không được Chưa đọc hết đã phan lung tung

phuocli2005

Thanks bạn thanhsang_2707 nhé

Nếu mình thích vào trang nào khi kết nối Dcom thì chỉ cần thêm địa chỉ trang đó vào trong dấu "" ah bạn? uk đúng rồi, nếu thích trang nào thì nhập trang đó vào. nhớ là phải có chữ http:// phía trước mới được nhé

dung2420

mình thay bằng trang google mà có được đâu bạn Thanhsang cách này mình áp dụng cho cái dcom mf190s của mình, còn mấy model khác thì chưa thử

nếu muốn khi nhấp kết nối tự động vào google thì bạn sửa lại như thế này

APP_CONNECTED_HOME_PAGE="http://www.google.com.vn"

Dễ mà vào C:\Program Files\D-com 3G\SysSetting.xml

tìm đến dòng

APP_CONNECTED_HOME_PAGE="Trong cái dấu ngoặc kép này là địa chỉ đó"

nếu không muốn tự vào trang đó thì bạn xóa hết trong ngoặc kép là OK là làm như này nhưng mà bây giờ là vào file C:\Program Files\D-com 3G\SysSetting.xml

chúc anh em thành công

lon_blog

là làm như này nhưng mà bây giờ là vào file C:\Program Files\D-com 3G\SysSetting.xml

chúc anh em thành công Chẳng hiểu bạn định nói gì?

"là làm như thế này" là gì??????????

Vào Dcom3G làm gì thấy file SysSetting.xml???

quangvinh_1192

Chẳng hiểu bạn định nói gì?

"là làm như thế này" là gì??????????

Vào Dcom3G làm gì thấy file SysSetting.xml??? ý nó nói cái E173Eu-1 ấy mà

sao mình vô cái đường dẫn C:\Program Files\D-com 3G\SysSetting.xml thì file XML đó không có dòng nào là APP_CONNECTED_HOME_PAGE=

nên vẫn bị nó mở trang mặc định