b0y_b4n0_o

Mình đang là mod tại 1 diễn đàn trang phim. Mình cần các bạn giúp mình tìm 1 host mà có các yêu cầu sau:

Mình không chơi mediafire.com nhé nó ưa xoá lắm.

-Upload size file >500 MB

-Download max speed. Tải không bị giới hạn số lần trong ngày ( tải nhiều file cùng 1 lúc càng tốt).

-Thời gioan lưu trữ lâu.

-Có thể resume.

các bạn tư vấn giúp mình với

nguyenhueqt

Mình có thể giới thiệu cho bạn 2 host miễn phí và không giới hạn dung lượng lưu trữ

File up lên 1GB và có chức năng remote upload là

Đăng ký tk để sử dụng dịch vụ nhá

chichay2010

Mình có thể giới thiệu cho bạn 2 host miễn phí và không giới hạn dung lượng lưu trữ

File up lên 1GB và có chức năng remote upload là

Đăng ký tk để sử dụng dịch vụ nhá Putlocker.com mình đang xài nhưng nó có tải 1 lần/ 1ngày khiến cho các member bực bội. Còn uppit.com để mình thử thank bạn nhiều.

phân tích thế này nhá - host nước ngoài thì chắc mem không nhiều người down được

một số host tính phí tạo link direct vĩnh viễn như depfile thì còn tuỳ vào túi tiền bạn

thôi thì cứ chọn fshare,4share,upfile,megashare.vn,mega.co.nz.. vậy.

ak` - có dịch vụ lưu trữ như copy ,bạn có thể get lên hàng TB - tốc độ down up với ng dùng khá nhanh hãy thử xem

miuxinh241

Bạn thử solidfiles.com, chỉ là không biết tốc độ up ở vn có good hay không nữa.

neverlove311

Theo mình thì 4shared.com không giới hạn băng thông ( duy có điều phỉ đăng nhập mới có thể down) acc free dc có 15g file max up bằng tool 2g, Xóa file sau 180 ngày nếu không đăng nhập (khác gì lưu vĩnh viễn đâu) File dạng media có thể xem trực tiếp mà không cần down // down phải đợi 14s// Chỉ có thể down 1 link 1 lúc (max mạng nên cái này không quan trọng down link này rồi down link tiếp sau cũng thế) Còn acc pro thì không phải nói rồi

Tiếp đó là skydrive (ko bao giờ lo về chất lượng vì của microsoft mà) acc free chỉ dc 7g thôi// file media có thể xem trực tuyến//

File xoá sau 270 ngày không đăng nhập (cũng chẳng khác lưu vĩnh viễn) Người tải về không giới hạn gì cả

Dùng tool up lên 2 host này thì có thể up tiếp khi file up dở dang ngay cả khi dớt mạng tắt máy

tool Skydrive còn tự động đồng bộ hoá file từ máy và mạng ( khi cài tool sẽ có 1 folder của skydrive, file dc copy vào folder sẽ tự up lên mạng, file sau khi đã up xong bị xoá sẽ tự down về, muốn xoá file trong folder này thì thì phải bỏ kết nối file với đám mây skydrive bằng cách chọn file hay foder kết nối ở phần setting

mafiaboy2001

Theo mình thì 4shared.com không giới hạn băng thông ( duy có điều phỉ đăng nhập mới có thể down) acc free dc có 15g file max up bằng tool 2g, Xóa file sau 180 ngày nếu không đăng nhập (khác gì lưu vĩnh viễn đâu) File dạng media có thể xem trực tiếp mà không cần down // down phải đợi 14s// Chỉ có thể down 1 link 1 lúc (max mạng nên cái này không quan trọng down link này rồi down link tiếp sau cũng thế) Còn acc pro thì không phải nói rồi

Tiếp đó là skydrive (ko bao giờ lo về chất lượng vì của microsoft mà) acc free chỉ dc 7g thôi// file media có thể xem trực tuyến//

File xoá sau 270 ngày không đăng nhập (cũng chẳng khác lưu vĩnh viễn) Người tải về không giới hạn gì cả

Dùng tool up lên 2 host này thì có thể up tiếp khi file up dở dang ngay cả khi dớt mạng tắt máy

tool Skydrive còn tự động đồng bộ hoá file từ máy và mạng ( khi cài tool sẽ có 1 folder của skydrive, file dc copy vào folder sẽ tự up lên mạng, file sau khi đã up xong bị xoá sẽ tự down về, muốn xoá file trong folder này thì thì phải bỏ kết nối file với đám mây skydrive bằng cách chọn file hay foder kết nối ở phần setting mục đích của thớt dùng để up phim nên dung lượng lưu trữ phải tầm 200-500GB cho 1 acc mới xứng - 15-30GB được mấy bộ chuẩn HD - chưa nói bluray

mục đích của thớt dùng để up phim nên dung lượng lưu trữ phải tầm 200-500GB cho 1 acc mới xứng - 15-30GB được mấy bộ chuẩn HD - chưa nói bluray thế thì chơi Copy lun đi,max 1TB lun thì phải,nhưng chưa xài,cũng không biết speed upload cao ko,nãy sign up nhưng báo lỗi chả tạo acc dc

quaypha_dangyeu

mục đích của thớt dùng để up phim nên dung lượng lưu trữ phải tầm 200-500GB cho 1 acc mới xứng - 15-30GB được mấy bộ chuẩn HD - chưa nói bluray Đã dùng để up phim thì phải mua thêm dung lượng chứ sao// mình chỉ giới thiệu free vì acc trả phí ai mà chẳng biết không giới hạn gì

vietcuonghn97

Mình đang là mod tại 1 diễn đàn trang phim. Mình cần các bạn giúp mình tìm 1 host mà có các yêu cầu sau:

Mình không chơi mediafire.com nhé nó ưa xoá lắm.

-Upload size file >500 MB

-Download max speed. Tải không bị giới hạn số lần trong ngày ( tải nhiều file cùng 1 lúc càng tốt).

-Thời gioan lưu trữ lâu.

-Có thể resume.

các bạn tư vấn giúp mình với Nếu bạn làm Mod trang phim thì nên mua TK vip(bỏ ra 500K được 500 ngày vip), một host VN khá ngon là sendfile.vn, TK vip lưu file không giới hạn dung lượng, file upload max là 2GB, thời gian lưu trữ vĩnh viễn. Ai cũng down được không cần TK, miễn có link download + resume tốt, test thì maxspeed!

Mình không quảng cáo cho host, chỉ thấy nó khá hợp với yêu cầu của bạn. Vài ý chia sẻ cùng bạn!

h_a_t_only

Nếu bạn làm Mod trang phim thì nên mua TK vip(bỏ ra 500K được 500 ngày vip), một host VN khá ngon là sendfile.vn, TK vip lưu file không giới hạn dung lượng, file upload max là 2GB, thời gian lưu trữ vĩnh viễn. Ai cũng down được không cần TK, miễn có link download + resume tốt, test thì maxspeed!

Mình không quảng cáo cho host, chỉ thấy nó khá hợp với yêu cầu của bạn. Vài ý chia sẻ cùng bạn! Mình thấy cái trang sendfile đó bắt chước UpFile hay sao ý không biết là có đúng không? Mình thấy 2 trang này tải tốc độ như nhau, không hiểu có cùng 1 hãng không nữa?

========

Chịu khó bỏ tiền ra kiếm tài khoản VIP thôi.

Chứ làm gì có đồ free mà ngon lành đâu Hàng free mà tốt có UpFile và Kleii đấy bạn

lo_lem169

safeshared.com cho phép đăng tải dữ liệu siêu khủng với dụng lượng tối đa lên tới 4gb/ lần upload. BQT tin rằng, công cụ mới này sẽ giúp ích được rất lớn cho các thành viên

Mình dùng thấy down up max băng thông

hocdesong10ckd3

Mình thấy cái trang sendfile đó bắt chước UpFile hay sao ý không biết là có đúng không? Mình thấy 2 trang này tải tốc độ như nhau, không hiểu có cùng 1 hãng không nữa? Mình thì không nghĩ thằng Upfile ngon, vì download mấy lần, tốc độ không max băng thông + không resume được, sendfile thì khác, max băng thông + resume thoải mái. Mình hay down link vip(link sendfile) bên taiphimhd nên biết!

sh0ck_ke_ta0

Mình thì không nghĩ thằng Upfile ngon, vì download mấy lần, tốc độ không max băng thông + không resume được, sendfile thì khác, max băng thông + resume thoải mái. Mình hay down link vip(link sendfile) bên taiphimhd nên biết! ý bạn là acc free hay acc vip upfile không resume được

host này mình test được ~15MB/s

Safeshare.com không quản lý được link - thi thoảng nó mất file không rõ nguyên nhân - và không có tính lâu dài

Briggere

Mình thì không nghĩ thằng Upfile ngon, vì download mấy lần, tốc độ không max băng thông + không resume được, sendfile thì khác, max băng thông + resume thoải mái. Mình hay down link vip(link sendfile) bên taiphimhd nên biết! UpFile mình tải ngon lành mà, toàn 500-600Kb/s thôi Vậy là ổn rồi

Thấy bạn nói dùng sendfile ngon thì tý nữa mình cũng thử xem sao

oanh_nh1m

ý bạn là acc free hay acc vip upfile không resume được

host này mình test được ~15MB/s

Safeshare.com không quản lý được link - thi thoảng nó mất file không rõ nguyên nhân - và không có tính lâu dài
Mình đề cập là acc free nhé bạn. Mình không rõ có sự khác biệt không, acc free thì mình download tốc độ không cao, lên xuống thất thường + không resume được! Acc vip thì maxspeed thì không phải nói, không maxspeed ai mua chi, và resume là cái không thể thiếu!

UpFile mình tải ngon lành mà, toàn 500-600Kb/s thôi Vậy là ổn rồi

Thấy bạn nói dùng sendfile ngon thì tý nữa mình cũng thử xem sao
Mình hay down trên taiphimhd nên xác nhận là host này down cực tốt, không TK vẫn down ngon(đợi 10s). Mình down upfile toàn thấp lè tè và không resume được!

Áp dụng cho TK free hay không có TK nhé!

Webbestre

ngày trước mình không có tk, down free upfile cũng khá cao tầm 300-400kB/s

vừa kiểm tra lại đúng là down free thất thường thật - chỉ khoảng 50

còn acc vip vẫn dao động max nhá (8-13MB/s)- resume bt

sendfile.vn thì mới hơn upfile ,nhưng tương lai có như upfile hay không thì không rõ

Các chủ đề có liên quan khác