Digon

Mỗi lần reset máy là bị Disable không có mạng Lan , bấm Enable lại thì mạng Lan mới có và mạng bình thường,nhưng reset máy lại thì bị, em đem máy ra tiệm test thữ, Mạng ở tiệm không bị Disable, vẫn bình thường, nhưng đem về nhà thì lại Bị @@

Em chơi ở nhà có 1 máy thôi, Mỗi lần Reset máy lại là Rớt mạng à, Mạng Lan không có, Chỉnh lại kết nối mạng lại thì vẫn bình thường, nhưng reset thi lại bị

Trevion

Chơi ở nhà cài đóng băng làm ji @@, sao chẵng ai pro giúp vậy trời thế bạn kiểm tra chưa mà biết không có đóng băng, nhỡ bọn ktv nó cái vào thì sao

anhhungca19

Ôi @@ làm như tui gà lắm hay sao mà không biết dc máy có đóng băng hay không đóng @@, pó tay không đúng chủ đề tui hỏi gì hết..

linhxinh_xinh

Cái quỷ j thế, lỗi này lần đầu gặp nek.

Chắc cũng phải ráng làm sao cho kon laptop bị lỗi này để mà bắt bệnh chứ

Osbert

Disable mạng ở đó thì liên quan gì tới việc có mạng hay không có mạng nhỉ (em thấy máy em dù có hay không thì cái đó nó cứ enable , còn muốn disable thì em phải nhấn nó mới chịu disable , chứ có bao giờ nó tự động disable đâu)... liệu có phải dính virut rồi không??? quét thử coi..

Lời khuyên: không sửa được thì ghost hay cài lại windows cho rồi

Ôi @@ làm như tui gà lắm hay sao mà không biết dc máy có đóng băng hay không đóng @@, pó tay không đúng chủ đề tui hỏi gì hết.. Bạn đánh đố mọi người hả, Lan bị disable hay không là do máy, có phải do mạng đâu mà bạn bảo mang ra mạng ở tiệm thì không bị disable

Các chủ đề có liên quan khác