Phần mềm hữu ích với Internet
By papyuyen
#625520 Sao tải xong mà file nó không cho save nhỉ ? Nghĩa là 100% rồi đấy nhưng nó không ra file để mình bấm "open containing folder". có lẽ bác đã lỡ tay tick vào cái dấu don't show.... rồi cũng nên

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By lehuy0141
#625523 Không , nó vẫn cứ hiện 100% như thế mãi, chờ nãy giờ không được mới bấm google vào đây. vậy thì nó đang trong giai đoạn rebuilding, nhưng bị lỗi, tức là nó đã hoàn thành việc tải xuống số dữ liệu kia, cho nên vấn đề này có lẽ liên quan đến IDM, hệ điều hành hay ổ cứng của bác chứ không phải từ mega
By muonlamcontrai_hm
#625524 anh em ai biết chỉ mình có cách nào download file trên mega.co.nz mà chuyển qua IDM để nó tải ko, chứ cứ đà tải bình thường thì chắc chờ chết mất Bác cứ thử nhìn tốc độ tải của mega xem, k thua kém idm tẹo nào đâu nhé. Nó mã hóa rùi, k bắt dc qua idm đâu.
By Abukcheech
#625526 mega có thể nói là 1 web download ngon nhất từ trước đến giờ, hơn cả mediafire, tốc độ cũng khá là nhanh
By Grant
#625528 Sao tải xong mà file nó không cho save nhỉ ? Nghĩa là 100% rồi đấy nhưng nó không ra file để mình bấm "open containing folder". Nếu bạn tải bằng GC thì ở dưới góc trái màn hình nó có biểu tượng của file, bạn bấm vào mũi tên rồi open folder lên thôi, còn FireFox thì góc trên phải màn hình có mũi tên màu xanh dương bạn bấm vào đó là ok

Mặc định nó nằm trong thư mục Downloads ở My Documents.
Hình đại diện của thành viên
By daigai
CuniuMin đã viết:Bạn nào giúp mình với, mình down được 99% rồi thì mega báo "Lỗi giải mã" thì mình phải làm thế nào :beg:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Thế là do mạng trục trặc rồi. Chỉ còn cách refresh tải lại thôi :bye:
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym