Phần mềm hữu ích với Internet
By love_miss_o8o5
#625457 anh em ai biết chỉ mình có cách nào download file trên mega.co.nz mà chuyển qua IDM để nó tải ko, chứ cứ đà tải bình thường thì chắc chờ chết mất

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By dream_love_1080_1910
#625479 Mega.co.nz dựa trên cơ chế mã hóa nên không tải bằng IDM nhé! Tải nhanh hay chậm chủ yếu phụ thuộc vào tốc độ mạng của bạn vì mega không hạn chế băng thông nhé
By chjpnho_0nline
#625492 Down trang này sợ lắm. Vài hôm trước down cái Running man, 2 file 1 được gần 50% 1 được hơn 80% không tải được nữa, nhiều người tải 2 file đó đến hơn 90% không tải được nữa mới nản. không biết bây giờ ngon hơn chưa
By nhalamvuon
#625493 tải cũng khổ, mà up cũng khổ,

up có mấy file cỡ vài chục MB mà cũng phải F5 mấy lần, tải thì không biết nó lưu vào đâu (Chắc RAM quá), đủ 100% nó mới đưa xuống máy, haiz
By SUOITRANG_TINHYEU
#625507 Nếu bạn dùng firefox tải bị lỗi, hãy làm theo hướng dẫn sau:
1. CHuột phải vào trang web mega, chọn Inspect Element
2. Chọn Console tab
3. Gõ vào dòng command mã sau: "skipcheck=1" không có " nhé. Rồi enter
4. Done
By 3_8
#625512 Cho mình hỏi là các bạn dùng mạng VNPT tải trên mega.co.nz có vấn đề gì không?

Hôm rồi mình mới cài lại máy và jdownload để tải mega, tốc độ chỉ còn có 140kb/s, tưởng đâu cái jdownload mới update bị dở hơi nên tải trực tiếp trên web thử thì tốc độ chỉ đạt 60kb @_@! Lúc trước vẫn tải với tốc độ 400-500kb cho gói ưu đãi ngành giáo dục của VNPT.
By deltaseriea
#625515 Mega đúng là lợi hại, ai cũng như mega thì IDM vứt nhá
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online