Phần mềm hữu ích với Internet
By saigonpho55
#625456 mình dow bản windows 8 trên mạng về tự boot ra usb rồi cài win.sau khi sử dụng thì tự dưng đang sài thì máy tự động tắt.

mình cài lun bản windows này cho thèn bạn nó cũng bị như vậy.ko biết có phải tại cái windows không và cách khắc phục thế nào các a pro zúp e vs

trong cái windows cũ mình có cài phần mềm hẹn giờ tắt máy,mình cài tắt sau 1 tiếng,nhưng mà khi cài lại windows mình có format ổ đĩa rồi mà.

các pro zúp e nhá.tks nhiều

nó 1 thay đổi lớn,bây h máy chạy chậm hơn và không tắt máy sau 1 tiếng sử dụng nữa mà là 35phút

mấy bác zups em vs
By emlaai_traloidi2000
By lantrank_vn
#625531 m dùng dcom tải cái windows 3.4g rất lâu bạn ơi.niêu có cách khắc phục thì đỡ phải cài windows khác.niếu không khắc phục thì phải cài lại windows thôi
By Dubhghall
#625539 cài lại phần mềm hẹn giờ tắt máy và tắt chức năng hẹn giờ thử xem phần mềm đó là của bản windows cũ.khi cài lại wwin m đã format rồi mà bạn nó cẫn liên quang ak

để m thử thử
By anna_le
#625541 bạn có thể hướng dẫn chi tiết dk không bạn

nó có liên quang tới wwin không khi bạn khởi động máy thì bạn nhấn 1 trong các phím Delete/F2/F8...... sau đó vào mà chỉnh thôi
By Corydon
#625543 bác cứ nghịch nhiều là ra ngay ý mà. mình có lên hỏi bác google bác có chỷ 3 4 cách j đó chống tự đồng tắt máy, tự động restart,hiện file ẩn.làm hết rồi mà vẩn tắt như thường

còn cái xóa file autorun.exe thì mình tìm không ra( không biết có không)

cái nầy đúng 1 tiếng là tắt máy thôi
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online