Phần mềm hữu ích với Internet
By [email protected]
#623724 Cài lại chrome xem được không bạn??

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By vodoi_vksk00
#623725 Chặn bắt link. Nghĩa là chặn IDM bắt link. là không cho tải về. khác hẳng chặng load link xem online.

Cái chặn bắt link là hoàn toàn không có. Câu hỏi của chủ thớt xuất hiện hàng n ngàn lần trên VNZ rồi, xin mời bác tìm thử trên forum.

Mình mới thấy mấy trang phim online mới chặn bắt link, chặn IDM tải, ví dụ như trang ssphim.com. trang ssphim.com vẫn bắt mà bạn???
By trinhminhcuong113
#623726 trang ssphim.com vẫn bắt mà bạn??? thật không đó mình mới vô không được mà. Bạn tải được trang ssphim.com thật thì làm bài hướng dẫn đi, mình vẫn chưa tìm hiểu cái kiểu của mấy trang phim online.
By manhthuongle
#623727 Thật lòng xin lỗi nếu topic này làm mọi người khó chịu cũng như việc diễn đạt của mình khién mọi người hiểu nhầm...MÌnh đã thử cả buổi tối và nhận thấy chỉ những video nào được up lên youtube còn mới trong vòng 1 ngày trước thì IDM máy mình mới không bắt được link trên cả Chrome, Firefox, IE và Safari...còn những video cũ hơn thì vẫn bình thường...Mình không biết liệu đánh giá này của mình có đúng hay không...Nếu được xin các bạn hãy kiểm chứng giúp...Xin cảm ơn...
By Iosep
#623728 thật không đó mình mới vô không được mà. Bạn tải được trang ssphim.com thật thì làm bài hướng dẫn đi, mình vẫn chưa tìm hiểu cái kiểu của mấy trang phim online. mình xem lại rồi, có phim nó chặn, có phim lại down được, ví dụ như phim Star Trek ngay đầu tiên đấy!
By thienngaden_hue
#623731 mình xem lại rồi, có phim nó chặn, có phim lại down được, ví dụ như phim Star Trek ngay đầu tiên đấy! Cái này cũng không phải là không tải được mà là mới nhìn vô thì nói không down được nhưng thực chất mấy trang đó chuyển định dạng file video thanh .swf . Bạn nào muốn tải cái video mấy trang xem phim hay youtube chặn thì cứ vô IDM - Download - Option - File type thêm vào đuôi muốn tải ví dụ như ssphim hay youtube thì thêm vô .SWF thế là tải được.

Chủ thớt thử thêm file type vô IDM nhé.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym