Phần mềm hữu ích với Internet
By nhuy201
By maithu99
#623703 Mình cũng thế và mình nghi là do nhà phân phối mạng

Vì thỉnh thoảng down load mấy File còn có hiện tượng đang down là dừng không down nữa cay nhất là thường cứ 99.98% là nó tèo
By hackermutrang
#623736 mấy hôm nay m cũng bị thế.rõ ràng xem cm của chúng nớ mới cách đây 2h mà m xem bị báo lỗi như vậy.ức cả chế
By back_t0_zer0
#623737 Trả lời các Cmt đầu tiên : là mình xem video khác vẫn b.t tất cả trình duyệt đều bị flash các kiểu đầy đủ ạ k thiếu sót gì những video k xem được là thiểu số tức là mấy video khác tớ vẫn xem b.t và chỉ có video trên youtube là bị

Những ai đang bị giống mình : mình ngâm cứu thì nhận ra là chỉ cần dùng Ultrasuft fake ip khác là xem được khá ức chế nhưng méo mó có hơn k ? k ai giúp khắc phục thì sống chug với lũ thôi
By Lauritz
#623738 Mình cũng bị giống bạn,cài flash đầy đủ và mới nhất,cả chrome,ff,ie đều không xem được 1 số video trên youtube.Tìm đủ cách khắc phục không được.
By sasairi_yuhairan
#623739 mình cũng bị như mấy bác. Video của chính minh vừa tải nên xong lại không xem lại được chứ ức quá

không ai có cao kiến gì về việc sửa cái này à huhu
By lykha0305
#623740 nói chứ bạn xoá sạch mấy cái cũ đi

ví dụ như flash player dùng mấy cái tool hỗ trợ xoá trong regedit luôn..........xoá cả luôn trình duyệt xoá xong khởi động máy lại...........................rùi vào down lại flaash từ trang chủ........... cài mới hết .......

.......cập nhập cái mới là hết ( nên nhớ là faj xoa sạch không sạch là vẫn bị)
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym