Phần mềm hữu ích với Internet
By lifestronger
#622308 Mình download từ trang fshare sao hay bị tình trạng timeout vậy? Phải chăng cần acc vip???

Nếu vậy sao 1 số diễn đàn bảo có thể down free mà vẫn complete (hiển nhiên không đề cập vấn đề tốc độ ở đây ) Hjx chả hỉu
By phuongmeotk
#622309 hjx...vậy là ngủm củ tỏi roy..mình dowl trên MF chỉ dc 100kb/s........down chả biết bao giờ xong dc bộ film...chán!!!
By nhocxinh_trasua
#622312 không có chức năng download tự động, down hết link này phải bật start down link khác, phải ngồi chờ để down xong download tự động được đó bạn. Chỉ cần bạn cài đặt lại tí là được. Bạn mở fshare tool lên, vào phần công cụ -> tuỳ chỉnh -> tác vụ tải xuống. Trong mục này bạn chọn số file tải xuống cho mỗi lần là 1 (mặc định của nó là 2). Rồi bạn add link vào, nhấn download cho tất cả các link. Khi đang down link này thì link kia ở chế độ chờ mặc nhiên nó sẽ down hết link này rồi tới link kia khỏi cần chờ down xong rồi mới add tiếp.
By buivananh_xg
#622314 Cho mình hỏi dùng Fshare tool acc free không tạm dừng được hả??? Mình tạm dừng rồi down lại thì nó hiện "Requested range was not delivered by the sever"........mà sao đến xóa tập tin cũng không được lun. TT_TT
By katchan_virgo_3219
#622315 fshare là host của FPT đó, ai dùng mạng FPT nên down trang này

acc free là down max speed liền chuẩn như lê duẩn

fshare acc free là max speed rồi

mình down acc free hay acc vip đều 600-700k

đang dùng gói 6M
By nguyenduyduhv
#622321 Cho mình hỏi dùng Fshare tool acc free không tạm dừng được hả??? Mình tạm dừng rồi down lại thì nó hiện "Requested range was not delivered by the sever"........mà sao đến xóa tập tin cũng không được lun. TT_TT tạm dừng là phải down lại đó fshare không như megashare đâu, nhà mình mạng VNPT trọn gói 165k max speed megashare được 1Mbs, mà dùng fshare tool get link fshare sau đó add vào idm down cũng được 800kbs
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym