Phần mềm hữu ích với Internet
By MacQuaid
#622247 nhà mình không có điều kiện với lại chỉ mình mình máy tính nên chỉ dùng gói cước rẻ nhất MegaSave của FPT , có cho nhà kế bên câu ké, nhà mình cũng nhỏ 4x11 , 1 trệt 1 lầu, mình định chuyển sang dùng Wifi thì không biết có ổn ko? và có phải chỉ cần mua cái Wireless router về thay cho cái Modem là dc hay phải làm gì nữa? Nhờ sự tư vấn của anh em giúp mình với
By Cale
#622248 wifi tuỳ vào bán kính càng gần tốc độ càng nhanh 1 lầu 1 trệt sài tốt mua thêm cái Wireless về cho 1 dây từ modem cắm sang Wireless là dc
By Michael
#622251 mình cũng nghe vậy

mà wifi cũng có nguy cơ bị câu
By comub_myblog
#622252 mình định mua Wireless Router Tenda các loại từ 200-250k trên web, với diện tích nhà mình nhỏ thì như vậy chắc là ổn?
By tranngoclam1991
#622253 mình xài dây trước giờ, nhưng không hiểu bị hở hay đứt chỗ nào mà mấy bữa nay cắm vào không có tín hiệu mạng luôn, 2 lần trước do mưa nắng dây nó mục gãy từng khúc
By hoai_thu
#622255 Thế nhà bên cạnh hay ngoài đường, người ta sài wifi mình cũng bị ảnh hưởng đến sức khỏe vậy. Tui nghĩ bác cũng nên phát wifi để lấy lại công bằng chứ.?!
By Saniiro
#622256 2 lần trước là mình câu nhờ nhà hàng xóm nên dây nằm ngoài trời, lần này mình lắp mạng, ng ta nối cho mình loại dây màu đen dày và chắc lắm+để trong nhà nữa, nhưng không biết bị gì mà mấy bữa nay cắm vào không có tín hiệu mạng, nản thay dây lắm rồi nên mới nhờ tư vấn lắp wifi
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online