Phần mềm hữu ích với Internet
By Orahamm
#621790 nó nói như nào thì xem như vậy thôi, nhưng nếu không biết thì không cần quan tâm mà cài lại IDM là xong (bp này có vẻ rất hiệu quả đỡ phải suy nghĩ nhiều)

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By jasonlovesronnie
#621791 À, ra là vậy.

Nhưng tui hay có suy nghĩ là Firewall là 1 thứ rất quan trọng, nên tắt nó tui cũng không yên tâm là mấy. Nên có bạn nào biết chỉnh tường lửa thế nào để không phải tắt tường lửa mà vẫn dùng IDM dc không ??? Hồi trước tui xài AVG Internet Security 2009 hình như vẫn xài dc IDM khi đang bật firewall. Còn bây h tui chuyển qua xài AVG Antivirus 2013 nên nếu bật tường lửa thì IDM không xài dc. Xin chỉ giúp Bạn vào trình duyệt virus chuột phải vào nó chọn tạm dừng tự động diệt virus của AV lại ( tự động bảo vệ ấy ). Tạm dừng 10 phút hay 1h thôi hay đến khi nào bạn restart lại máy thì nó trở về bt. Tường lửa cũng khá quan trọng nên down xong thì bật lại. Tường lữa chỉ quan trọng với những người không rành về bảo mật, riêng mình thì mình không xài AV vì chẳng lúc nào vào web đen, vào trang nào cảm giác không tin tưởng là out ngay, cứ https mà phan. Chúc bạn mau chóng khắc phục lỗi.
By Carlin
#621793 À, ra là vậy.

Nhưng tui hay có suy nghĩ là Firewall là 1 thứ rất quan trọng, nên tắt nó tui cũng không yên tâm là mấy. Nên có bạn nào biết chỉnh tường lửa thế nào để không phải tắt tường lửa mà vẫn dùng IDM dc không ??? Hồi trước tui xài AVG Internet Security 2009 hình như vẫn xài dc IDM khi đang bật firewall. Còn bây h tui chuyển qua xài AVG Antivirus 2013 nên nếu bật tường lửa thì IDM không xài dc. Xin chỉ giúp bạn Phần mềm yahoo mình mình sẽ hướng dẫn bạn , mình cũng đang dùng AVG 2013 nè
By Ingel
#621794 Hình như do giới hạn ở tài khoản user hay UAC gì ấy
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym