các pro ơi ai biết cách sửa điểm cá nhân không?? hôm nay bố mẹ yêu cầu mình lên trang cá nhân để mình để xem qua điểm học hành ở trường,trong khi kỳ này mình điểm thấp lắm à???ai biết hướng dẫn mình với.Thank các pro nhiều

mình học Cntt đập máy khác gì bỏ học ak? Học cntt thì đúng nghề rồi còn j`, hack sv điểm, thay điểm số

rongxanh_arico

Học cntt thì đúng nghề rồi còn j`, hack sv điểm, thay điểm số Đã bảo là bác chủ không học hành gì rồi mà

HTTrack Website Copier là công cụ cho phép bạn thực hiện điều này. các bạn không giúp e thì e dùng tạm cái này thôi,chứ thú tội làm gì,mới năm nhất chưa đủ trình

Chencho

Ngoài hack web trường ra thay đổi điểm thì chỉ còn cách đê thế cho bố mẹ xem thôi, thật thà còn hơn

babypitt1088

HTTrack Website Copier là công cụ cho phép bạn thực hiện điều này. các bạn không giúp e thì e dùng tạm cái này thôi,chứ thú tội làm gì,mới năm nhất chưa đủ trình Biết dùng HTTrack down web về chỉnh sửa
các pro ơi ai biết cách sửa điểm cá nhân không?? hôm nay bố mẹ yêu cầu mình lên trang cá nhân để mình để xem qua điểm học hành ở trường,trong khi kỳ này mình điểm thấp lắm à???ai biết hướng dẫn mình với.Thank các pro nhiều Nhưng vẫn còn đặt câu hỏi thế này thật sự là không hiểu bạn học hành thế nào luôn kiến thức thủng lung tung à

P/s: cẩn thận URL đấy, phụ huynh bây giờ không dễ lừa đâu

bf_203

cách đơn giản lấy điểm thằng nào cao rồi photoshop đổi tên. Còn cách khác nếu ba,má bac không rành internet thì nói web trường đang làm đợt bảo trì hay nâng cấp j đó nên không xem được điểm

damnha_nt

có làm thì có chịu. cứ nói thẳng ra cho bme thui bạn. mình học ĐH người lớn rồi sao phải giấu diếm. mình từ lúc lên ĐH k bjo nói dối bme về kq học tập cho dù nó thấp đi chăng nữa. nói ra để bme biết thực lực mình tnao`. sau này còn có hướng sắp xếp

Các chủ đề có liên quan khác