Phần mềm hữu ích với Internet
By hoaithu_1989_qn
#621732 em có đăng kí gói mega you của fpt. theo trên giấy tờ thì tốc độ download là 6Mbp/s nhưng em kiểm tra trong modem hình như được có 4.5Mbp/s , vậy e có thể gọi điện kêu fpt tăng lên cho đúng dc không ạ,
By satada8x
#621734 Bạn xem chỗ nào mà biết k đủ vậy. Vào web modem mà xem mục downstream ấy?
By ha_be
#621736 Bạn xem chỗ nào mà biết k đủ vậy. Vào web modem mà xem mục downstream ấy? Chứ không phải mục data rate ah bác
By xitrum910
#621737 Bạn xem chỗ nào mà biết k đủ vậy. Vào web modem mà xem mục downstream ấy? trên hình mục downstream của e là 4.5 đó bác. Max là 4.9
By chicklax_chicklove
#621740 Theo hình thì chắc chắn been FPT cung cấp THIẾU:

Phần Data Rate phải là 6Mb. Còn tốc độ thì khác.( Max Rate là tốc độ tối đa moderm, k liên quan gói cước).

Bạn hãy gọi lên tổng đài bảo họ nâng đường truyền theo đúng cam kết.
By roselove_456
#621741 Nói thật với bác đã xài FPT thì thể nào vài tháng cũng phải gọi chửi cúng nó 1 trận, lúc nào cũng bóp băng thông, mình mà k chửi chúng nó càng làm tới đấy bác ạ, e hồi đầu mới lắp mạng toàn bị bóp, mà cáp quang chứ có phải adsl đâu mà vẫn bóp nhiệt, chửi cho khoảng 4,5 lần là ổn định mạng ngay, như e cứ thêm câu, k đúng như hợp đồng cắt mạng
By boo_xig
#621742 Theo hình thì chắc chắn been FPT cung cấp THIẾU:

Phần Data Rate phải là 6Mb. Còn tốc độ thì khác.( Max Rate là tốc độ tối đa moderm, k liên quan gói cước).

Bạn hãy gọi lên tổng đài bảo họ nâng đường truyền theo đúng cam kết. thanks bác, để e gọi lên giảng đạo cho nó 1 trận
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online