Phần mềm hữu ích với Internet
By bimat_anhvatoi
#621682 Tình hình là yahoo trên máy tính của mình không đăng nhập được nữa. Mình nhập đúng mật khẩu vs id r mà nó cứ báo "bạn đã nhập sai mật khẩu". Nhưng cũng id vs mật khẩu đó mình vào = điện thoại thì được.

Mọi người ai biết làm sao sữa lỗi này chỉ giúp mình vs. Thanks mọi người trước.
By onlylove260287
#621693 Tình hình là yahoo trên máy tính của mình không đăng nhập được nữa. Mình nhập đúng mật khẩu vs id r mà nó cứ báo "bạn đã nhập sai mật khẩu". Nhưng cũng id vs mật khẩu đó mình vào = điện thoại thì được.

Mọi người ai biết làm sao sữa lỗi này chỉ giúp mình vs. Thanks mọi người trước. Kiểm tra lại xem máy có để Caps Lock hay không!
By quoc_bao444
#621694 Mình cũng bị vậy đó bạn à, mặc dù điền đúng nhưng vẫn không đăng nhập được.

Bạn nhấn vào dòng "tui không vào được tài khoản của mình" ở dưới ô đăng nhập, chọn tui gặp vấn đề với mật khẩu, tiền tên nick yahoo rồi trả lời mấy câu hỏi mật của bạn là được.
By honghoa2033
#621695 Mình cũng bị vậy đó bạn à, mặc dù điền đúng nhưng vẫn không đăng nhập được.

Bạn nhấn vào dòng "tui không vào được tài khoản của mình" ở dưới ô đăng nhập, chọn tui gặp vấn đề với mật khẩu, tiền tên nick yahoo rồi trả lời mấy câu hỏi mật của bạn là được. nick đó hồi trước bạn mình tạo dùm, h hỏi nó nó còn không nhớ nữa vấn đề là không phải 1 nick đó bị thôi, tất cả nick đều bị như v, mình tạo nick mới cũng không dc lun .......
By phuhung2350
#621697 - Tắt vietkey nhập lại xem vấn đề không nằm ở việc mình nhập mật khẩu, mình đã nhập chính xác 100% r. vẫn mật khẩu đó vô = dt thì dc, laptop thì ko......
By Makis
#621698 vấn đề không nằm ở việc mình nhập mật khẩu, mình đã nhập chính xác 100% r. vẫn mật khẩu đó vô = dt thì dc, laptop thì ko...... - Thế có cái gì trên pc chặn vào yahoo rồi :v
By natalielam06
#621699 Lên trang chủ của Yahoo nhập lại cả mật khẩu và tên tk đi bạn. Xong quay lại Messenger nhập lại là ok con dê
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online