boy_tu_lap1987

tình hình là rất không hiểu tại sao máy em lại bị lỗi giao diện trang mp3.zing.vn và trang nhaccuatui.com

con laptop trước của em cũng bị như vậy, em mới đổi máy mới, cài đặt xong nó vẫn bị lỗi như vậy, mà mấy máy khác trong công ty thì không bị

Ai hiểu nguyên nhân tại sao chỉ em khắc phục với

Mình có hai máy tính hiện trạng là

Thứ nhất (máy cũ)

- Sử dụng 3, 4 năm nay, không cài soft gì từ 3 năm nay rồi, sử dụng bình thường, chỉ từ 1 tháng nay là vào hai trang web trên bị lỗi thôi

Thứ hai (máy mới)

- cài windows mới, cài soft y như máy cũ

Đã update ngày tháng của máy lại

quét virus

sử dụng nhiều trình duyệt như firefox, chrome, IE, opera, maxthon

luôn xoá cookei, history, cache sau khi sử dụng web

Dennet

Đây là do lỗi của máy chủ thôi, mai ngày kia là hết không phải đâu bạn ơi, mình bị gần cả tháng nay rồi, các máy khác thì không bị, cùng 1 mạng luôn. không biết mình có cài cái chương trình gì **ng đến nó không nữa, nhưng mình nghĩ nếu do chương trình thì phải bị hết tất cả các web chứ không thể bị 2 trang đó được

winnie30101992

Bạn thử xoá hết lịch sử trình duyệt web, cooki, cache thử sao ? DÙng trình duyệt khác có bị như vậy hem?

Bạn đang dùng fifox phiên bản nào? Update thử sao ?

hoalinda1982

Bạn thử xoá hết lịch sử trình duyệt web thử sao ? DÙng trình duyệt khác có bị như vậy hem? không được luôn bạn ơi, mình dùng cả firefox (luôn chỉnh ở chế độ khi tắt thì sẽ xoá hết cookie, history), chrome, IE, Opera, Maxthon vẫn không được

Thử luôn cách update lại time cũng không ăn thua gì luôn

haison_haison

cái này mình cũng thỉnh thoảng bị vậy thôi mà......nó chỉ bị trang đó thôi còn các trang khác vẫn bình thường.....đời vài giờ là được mà

Ponce

ca này khó nhỉ, chơi luôn windows khác luôn cho máu đê bạn cái nì mình làm luôn rồi từ windows 7 đến windows 8 luôn. Ức chế nên đăng lên nhờ các bạn giúp giải quyết ấy

Bạn ơi xem lại ngày giờ hệ thống máy tính chuẩn chưa nhé....

Thử quét virus thế nào nhé...? Or cài windows lại cho nhanh bạn ơi....

peng0c_15

Bạn ơi xem lại ngày giờ hệ thống máy tính chuẩn chưa nhé.... có luôn rồi bạn, update lại rồi vẫn thế

chả hiểu bị gì nữa

Drudwas

Bạn ơi xem lại ngày giờ hệ thống máy tính chuẩn chưa nhé....

Thử quét virus thế nào nhé...? Or cài windows lại cho nhanh bạn ơi.... windows mới mà bạn

nudeman200026

Tools -> Option -> Tab Content -> Bỏ check dòng Block Pop-up Windows vừa làm thử vẫn không được

bác thử cài lại soft xem sao

qua dùng thử 1 mạng khác nữa biết đâu lại do mạng nhà bác

thử luôn rồi bạn, lên lết máy qua mấy quán cafe rồi vẫn thế

Các chủ đề có liên quan khác