linhkent0501

Số là mình có 1 tài khoản youtube với đăng ký email là ***@yahoo.com.vn (đăng ký từ hồi yahoo còn đang bá đạo ), mình đã upload lên đấy khá nhiều video

Sau này có Gmail thì mình dùng ***@gmail.com là email chính, đồng bộ mọi thứ với gmail, bây giờ có cách nào để chuyển hết cái chỗ video ở tài khoản đăng ký bằng email yahoo kia sang gmail được không? kiểu như sát nhập tài khoản ý chứ upload lại chắc mệt nghỉ

Mình vào phần thay email "Địa chỉ email chính" thì nó báo là "Xin lỗi, không cho phép sử dụng địa chỉ Gmail làm địa chỉ chính cho tài khoản này"

Bác nào biết cách chỉ giáo mình với, thanks các bạn nhiều nhiều

Rennie

Số là mình có 1 tài khoản youtube với đăng ký email là ***@yahoo.com.vn (đăng ký từ hồi yahoo còn đang bá đạo ), mình đã upload lên đấy khá nhiều video

Sau này có Gmail thì mình dùng ***@gmail.com là email chính, đồng bộ mọi thứ với gmail, bây giờ có cách nào để chuyển hết cái chỗ video ở tài khoản đăng ký bằng email yahoo kia sang gmail được không? kiểu như sát nhập tài khoản ý chứ upload lại chắc mệt nghỉ

Mình vào phần thay email "Địa chỉ email chính" thì nó báo là "Xin lỗi, không cho phép sử dụng địa chỉ Gmail làm địa chỉ chính cho tài khoản này"

Bác nào biết cách chỉ giáo mình với, thanks các bạn nhiều nhiều bạn thử add thêm tk gmail lam mail phụ thôi

dunghoivisao

bạn thử add thêm tk gmail lam mail phụ thôi mình thấy chỉ có mục "Thêm địa chỉ thay thế mới" thôi, mình thử thêm cái gmail nhưng nó cũng báo là "Bạn không thể liên kết một địa chỉ Gmail với Tài khoản Google"

Boyd

mình thấy chỉ có mục "Thêm địa chỉ thay thế mới" thôi, mình thử thêm cái gmail nhưng nó cũng báo là "Bạn không thể liên kết một địa chỉ Gmail với Tài khoản Google" bạn để tk gmail là chính , yahoo là phụ;

đăng nhập tk gmail add yahoo

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Vấn đề sử dụng các công cụ tiền tệ, tài chính trong điều kiện nền kinh tế chuyển đổi ở Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
P Thực trạng tìm kiếm tài liệu của sinh viên trong quá trình chuyển đổi từ đào tạo niên chế sang đào t Văn hóa, Xã hội 0
M Chuyển đổi định dạng tài liệu iWork sang các định dạng văn bản thông dụng InterNet 0
S Okdo Document Converter Pro 5.5 Full - Phần mềm chuyển đổi định dạng tài liệu chuyên nghiệp Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
S Về việc chuyển đổi báo cáo tài chính bằng đồng USD sang báo cáo tài chính bằng đồng Việt Nam? Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
G HƯỚNG DẪN XỬ LÝ TÀI CHÍNH KHI CHUYỂN ĐỔI CÔNG TY NHÀ NƯỚC THÀNH CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀN Hỏi đáp Thuế & Kế toán 0
S ABBYY FineReader 12.0.101.388 Corporate Edition Multi-phần mềm chuyển đổi tài liệu giấy, PDF sang vă Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
N ABBYY FineReader 12.0.101.264 Professional Edition - Phần mềm chuyển đổi tài liệu giấy, PDF sang vă An toàn - Tối ưu hệ thống 14
C Ngân sách Nhà nước trong hệ thống tài chính trong quá trình chuyển đổi cơ chế kinh tế ở nước ta Tài liệu chưa phân loại 0
V Tự do hóa tài chính ở Việt Nam – Thực tiễn chuyển đổi đồng tiền Việt Nam Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác