Phần mềm hữu ích với Internet
By saobangcodon_hs
#618200 các bạn cho e hỏi làm cách nào để nó hiện phần biểu tượng icon cho mình chọn trong khung chat FB vậy???

Tự nhiên e bị mất, hizhiz, mặc dù đã add My emoticons, Ecoin emo .... vào chrom. T.T.

Vào nick fb khác thì hiện ngon lành lun.

By nguyenphongthao25
#618209 Bác có comment bt trên fanpage k, dự là bị khóa icon do post mấy hình vuông các thứ. Đợi hết hạn khóa thì lại bt.
By tainang_tuyetvoi
#618210 Bác có comment bt trên fanpage k, dự là bị khóa icon do post mấy hình vuông các thứ. Đợi hết hạn khóa thì lại bt. Mình bị lâu ời bác ạ, từ trước cái vụ có mấy fapage ô vuông ... nài cơ, hizhiz
By contraibien
#618212 ai cho mình hỏi với.

mới lập 1 tk fb cho sếp.

khi lập thì nó hỏi mã xác thực mình. chuyện đấy bình thường, nên m cũng chỉ đồng ý gửi tin nhắn về đt bt.

nhưng khi vào được fb, cứ mỗi lần đăng xuất rồi vào lại thì máy nó lại hỏi như thế, vui lòng xác minh danh tính của bạn.

không phải 1 lần, mà nhiều lần như thế ợ. nên rất bực.

làm cách nào được hả mọi người, khắc phục lỗi ra sao.

không lẽ mỗi lần sếp vào fb là lại phải nhập cache gì đó và mờ điện thoại để chờ tin nhắn đến mà nhập mã xác thực.
By depmachanh88
#618213 ai cho mình hỏi với.

mới lập 1 tk fb cho sếp.

khi lập thì nó hỏi mã xác thực mình. chuyện đấy bình thường, nên m cũng chỉ đồng ý gửi tin nhắn về đt bt.

nhưng khi vào được fb, cứ mỗi lần đăng xuất rồi vào lại thì máy nó lại hỏi như thế, vui lòng xác minh danh tính của bạn.

không phải 1 lần, mà nhiều lần như thế ợ. nên rất bực.

làm cách nào được hả mọi người, khắc phục lỗi ra sao.

không lẽ mỗi lần sếp vào fb là lại phải nhập cache gì đó và mờ điện thoại để chờ tin nhắn đến mà nhập mã xác thực.
Bạn vào facebook

Xong vào biểu tượng hình bánh răng (setting) ý

Vào Thiết lập bảo mật (security)

Dòng 2: Thông báo đăng nhập > Chỉnh sửa > bỏ tích email và điện thoại đi > Lưu

Cái này là do vào fb trên máy này và máy khác, nó bắt xác nhận lại để đảm bảo an toàn thôi.
By myloveinyou_92
#618215 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Vào ảnh nó hiện:

Nội dung này hiện không khả dụng

Trang bạn yêu cầu không thể hiển thị ngay bây giờ. Có thể nội dung này tạm thời không khả dụng, liên kết bạn đã nhấp vào có thể đã hết hạn, hay có thể bạn không có quyền xem trang này.

P/s: Bạn thử xóa cache và cookie xem có được k nhé.
By xinhlaem01
#618216 các bạn cho mình hỏi mình hiện có một fanpage cũng được hơn 1k like rồi, giờ mình muốn chuyển nội dung từ Fanpage này sang một fanpage khác có được không, nếu được thì làm như thế nào. MÌnh có nghe nói là backup data rồi restore lại gì đó nhưng chưa làm bao giờ (sợ mất dữ liệu). Bạn nào biết chỉ với
By rongxanh_arico
#618217 có thể FB tạm thời khóa chức năng chèn icon chát. Bạn chờ 1 thời gian nữa xem sao
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online