sam8182000

không hiểu sao mà mấy bữa nay việc comment trên FB của t lại khổ sở thế không biết ?

comment trạng thái 1 người bạn thì không vấn đề j, nhưng mà comment vào 1 hội, page, hay viết lên tường hộ, page thì như thế này:

nhấn Cancle thì ra thế này

ai từng bị thế này, hay biết cách sửa thì giúp đỡ t với nha !

thanks so much !

thaothanh_298

Chẹp, nói vụ này mỏi mồm quá, đấy là do các bạn đã post comment hình thú vật (ô vuông đó) nên facebook nó khóa k cho comment nữa, hết thời hạn sẽ lại bt nhé.

phat_tien

Chẹp, nói vụ này mỏi mồm quá, đấy là do các bạn đã post comment hình thú vật (ô vuông đó) nên facebook nó khóa k cho comment nữa, hết thời hạn sẽ lại bt nhé. ác ! t đã từng comment mấy ký tự là như thế ..... đợi 1 thời gian là sẽ về lại bt à cậu ?

ác ! t đã từng comment mấy ký tự là như thế ..... đợi 1 thời gian là sẽ về lại bt à cậu ? Nó hiện thông báo bị khóa đến bao h` mà, chắc độ 2 tuần j đó

o0denias0o

Đúng rồi, của mình cũng bị, do mình spam quá nhiều icon đó. Đang chờ unban đây :-(

sihoang3000

ơ cái này trên face bị bọn admin các Fan gape nó kêu cmt ô vuông thấy được hình ảnh mình là thừ khoá cmt lun

Hartmann

chính xác là khóa 13 ngày nhé, đừng có thấy 1 đống hình con vật dài dài mà copy vô cmt, khóa là cái chắc

Các chủ đề có liên quan khác