các bạn cho mình hỏi trước đây máy minh vào facebook bình thường, tự nhiên mấy hum này khi vào facebook thì màn hình bi lệch hẳn về bên trái, trong khi vào các trang khác bình thường!!!có ai giúp mình giải quyết với!!!

Nó bị như thế này nè:

lỗi do trình duyệt thì không phải rồi, nhà em cũng bị, em xài IE 8, chorme ,FF, trước giờ ba cái điều lướt fb tốt, chẳng lẽ giờ bị, bị hết ba cái cùng lúc. Mạng thì vào mấy web khác tốc độ vẫn bình thường, coi phim, nghe nhạc online rầm rầm,....đâu có thể nói mạng kém được bác nào biết lỗi này thì chỉ giúp em với. Nhà em xài vnpt

kimbdoan

lỗi do trình duyệt thì không phải rồi, nhà em cũng bị, em xài IE 8, chorme ,FF, trước giờ ba cái điều lướt fb tốt, chẳng lẽ giờ bị, bị hết ba cái cùng lúc. Mạng thì vào mấy web khác tốc độ vẫn bình thường, coi phim, nghe nhạc online rầm rầm,....đâu có thể nói mạng kém được bác nào biết lỗi này thì chỉ giúp em với. Nhà em xài vnpt Bạn thử đổi DNS sang Google và edit file hosts xem có bị lỗi như vậy nữa không?

Boyd

minh cung giong nhu ban.minh cai lai chỏm,ff,ie,sua file hots lam moi thu no deu nhu hinh tren. không tro ali nhu cu dc,vao face vo tu nhug chi toi man hinh ngoai dang nhap bi loi thui,ko xem dc binh luan haivl dc..buc wa......ai chi cach cai chỏm cho face lai voi...

f5 thôi, có thể do mạng hay do lỗi của trình duyệt nếu f5 không được thì cài lại chrome thử xem

quyenthiendac

minh lam dc rui,f5 không dc ban ah, 3ngay nay rui minh cai chrom ,ff,ie không dc,copy ,tai fife hót khac không dc,cai dns,poxy,clear cache?,van bi loi ,gio moi lam dc chia se cho ae nhe vao topich nay xem nhe dam bao 100 dc la, 2 may rui

Duranjaya

Down CClean về, để nó dọn rác cho trình duệyt, dọn xong là vào bt nhé các bạn.

các bạn cho mình hỏi trước đây máy minh vào facebook bình thường, tự nhiên mấy hum này khi vào facebook thì màn hình bi lệch hẳn về bên trái, trong khi vào các trang khác bình thường!!!có ai giúp mình giải quyết với!!!

Nó bị như thế này nè:
Lỗi ở trình duyệt wed đó bạn.

CÁi này giống mình ngày xưa. bạn vào xem lại ngày,tháng, năm của máy tính bạn xem có sai k? Nhất là sai NĂm thì nó sẽ bị như này

guiguiangel

Theo mình nghĩ thì bạn nên đổi lại giờ, ngày, tháng,năm cho đúng. F5 lại sẽ thành công

Nếu không thì tải phiên bản Google chrome mới nhất

Các chủ đề có liên quan khác