Phần mềm hữu ích với Internet
By november_rain_0602
#618176 các bạn cho mình hỏi trước đây máy minh vào facebook bình thường, tự nhiên mấy hum này khi vào facebook thì màn hình bi lệch hẳn về bên trái, trong khi vào các trang khác bình thường!!!có ai giúp mình giải quyết với!!!

Nó bị như thế này nè:
By beautifultoad1904
By girlxinhxinh_timboyyeuyeu
#618179 lỗi do trình duyệt thì không phải rồi, nhà em cũng bị, em xài IE 8, chorme ,FF, trước giờ ba cái điều lướt fb tốt, chẳng lẽ giờ bị, bị hết ba cái cùng lúc. Mạng thì vào mấy web khác tốc độ vẫn bình thường, coi phim, nghe nhạc online rầm rầm,....đâu có thể nói mạng kém được bác nào biết lỗi này thì chỉ giúp em với. Nhà em xài vnpt
By kimbdoan
#618180 lỗi do trình duyệt thì không phải rồi, nhà em cũng bị, em xài IE 8, chorme ,FF, trước giờ ba cái điều lướt fb tốt, chẳng lẽ giờ bị, bị hết ba cái cùng lúc. Mạng thì vào mấy web khác tốc độ vẫn bình thường, coi phim, nghe nhạc online rầm rầm,....đâu có thể nói mạng kém được bác nào biết lỗi này thì chỉ giúp em với. Nhà em xài vnpt Bạn thử đổi DNS sang Google và edit file hosts xem có bị lỗi như vậy nữa không?
By cobelolem_nnt
#618182 minh cung giong nhu ban.minh cai lai chỏm,ff,ie,sua file hots lam moi thu no deu nhu hinh tren. không tro ali nhu cu dc,vao face vo tu nhug chi toi man hinh ngoai dang nhap bi loi thui,ko xem dc binh luan haivl dc..buc wa......ai chi cach cai chỏm cho face lai voi...
By yu_sona87
#618185 1. Mạng yếu

2. Đổi lại proxy

3. Đổi lại DNS
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym