Phần mềm hữu ích với Internet
By yoyocicidaudau_nhung
#617549 Đúng rồi, mình đang bị lỗi này giống bạn nè, mình dùng GC và IDM. Hình như gần đây youtube chia video thành 2 kênh hình và tiếng phát cùng lúc hay sao đó
By jelly_vn2001
By trai_tu_lang_man_88
#617551 Mình cũng bị giống bạn! Mình dùng firefox hay chrome vào down video từ youtube cũng chỉ thấy 2 hàng như bạn, nhưng lại có một số video vẫn down bình thường, video nào không down được thì mình chuyển sang IE thì lại down được! Hết hiểu IDM nó bị lổi hay là do nguyên nhân nào lun. Pó tay!
By ha_dangyeu
#617553 Cái này chuyển sang IE down là không bị nữa, hết hiểu nổi anh Tonec vs anh Gugồ làm ăn sao nữa, chắc là do anh gugồ bày ra cái này để chặn down từ chrome, vì youtube là của anh ấy mà.
By Why_Not
#617554 các bạn cứ tải cả 2 file m4a và mp4 về không cần conver file m4a sang mp3 hay ghép file mp3 vào, chỉ cần đổi đuôi m4a thành mp3 là mở được, rất rất đơn giản!
By yenbai_net
#617556 Mình cũng bị lỗi như các bạn, hôm trước mình download phim "the nanny express" thì được cả hình lẫn tiếng, hôm sau thử download lại xem làm sao thì cũng bị chia làm hai phần mp4 và m4a, hi, các bạn biết sửa thì chia sẻ nhé, mình gà tìm mãi không ra cách nào, :d
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
#707306 Cái này là do youtube nó thay đổi code để giấu link download video ấy mà
các bạn xem hướng dẫn bài này thì tha hồ download video chất lượng cao
Những cách download từ YouTube những video chuẩn HD đơn giản nhất!!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym