Phần mềm hữu ích với Internet
By thienthan_dangyeu4125
#616799 Binh thường thì mình vẫn down video trên youtube bằng idm bình thường nhưng từ ngày hôm qua khi mình ấn vào thanh download thì nó hiện lên 2 link. 1 link là link M4A là link hình , link còn lại là link MP4 là link âm thanh chứ không gộp vào như 1 video hoàn chỉnh nữa.Mình tìm tìm mãi mà không biết cách khắc phục. Mong các bạn giúp ,thanks

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Cale
#617540 Chất lượng của video mà bạn Mấy video mình tải bấm vào nó còn ra 5-6 dòng cơ Bạn thích tải chế độ nào thì úp zọt thoai
#617541 mod không hiểu ý rùi, mình cũng bị nè mà không hiểu tại sao, khi idm nó bắt link thì nó chia ra làm 2 cái riêng biệt, 1 file là mp4 không có âm thanh, 1 file là M4A chỉ có âm thanh và hình, không download 1 được 1 file có có âm thanh và hình ảnh như bình thường được giúp mình với, thank
By luandon_bigben
#617543 Mình đã thử cài lại IDM nhưng vẫn bị như vậy ,lỗi này chỉ xảy ra khi down video trên youtube,còn phim vẫn down có cả hình lẫn tiếng. Chả biết làm thế nào nữa
By Burrell
#617544 tại bọn youtube nó chia file video bình thường thành 2 file ảnh và nhạc rồi tải về phát cùng một lúc chứ đâu phải cho IDm ( em nghĩ thế )
By nhocconbuongbinh310
#617547 Mình đã thử cài lại IDM nhưng vẫn bị như vậy ,lỗi này chỉ xảy ra khi down video trên youtube,còn phim vẫn down có cả hình lẫn tiếng. Chả biết làm thế nào nữa Bạn thử dùng trình duyệt khác xem sao
By yennhi_yennhi620
#617548 Cái này là do youtube nó thay đổi code để giấu link download video ấy mà
các bạn xem hướng dẫn bài này thì tha hồ download video chất lượng cao
Những cách download từ YouTube những video chuẩn HD đơn giản nhất!!
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online