Phần mềm hữu ích với Internet
By Frederico
#614789 Trò này mới nhỉ. Nếu bạn hay xem các video hài thì chắc sẽ biết ngay

Vì mấy tháng trở lại đây các video hài, video Gala Cười, Gặp nhau cuối tuần lần luợt "đội nón ra đi" vì bị Nguyễn Thị Loan anh report
By bo_lilkendy
#614790 v~. Thảo nào mấy cái video hài tháng trước xem dc mà tháng sau đã đi tong. Nguy hiểm quá
By Jorgen
#614792 Uh, vậy cũng ghét.

Nhưng mình còn ghét hơn nhiều người upload video lên và đề tên không đúng. Ví dụ như Show Game nào đó đang diễn ra trong tháng này với tập 2 chẳng hạn, vô search hay tháng sau search ra nhiều video lắm, ghi tập 3, 4, ... các ngày của đợt phát sóng, nhưng thực sự thì những video đó không phải đúng như đợt phát sóng mà là của các tập trước.

Thực sự chúng nó câu view làm rác Youtube Việt lắm. Nếu con bé trên nó có Report những Users đó thì cũng chả sao, còn Thank nó giúp dọn rác. Còn nếu bé đó có ý phá hoại thì ace xách dao đến nhà nó thôi, có địa chỉ rồi còn gì.
By mathip_mahop_9x
#614813 Mình trước không để ý lắm bản quyền, cũng không rõ nó có cơ chế Report, hồi đó mới dùng để upload một số video mình thích (lập tài khoản thì trước đó nhiều). Một hôm mình đăng Video, và share link vào Facebook, mình để chế độ Youtube Unlisted.

Một cu add Facebook mình hôm trước thấy có Video trên, mẹ kiếp, ĐKM nó, nó report cho Youtube hay công ty của Video đó (rồi công ty Report Youtube). Tức đell' chịu được, nó trong Facebook Friend list của mình, nếu thích thì kêu mình gỡ xuống, lại chơi đâm sau lưng mình.

Tức, xóa luôn cả tài khoản Youtube, block nó trong Facebook. Từ đó chả upload video nữa, có upload thì để Private.

Bị Report công nhận tức thật.
By Arnaldo
#614816 có cái mặt nó up lên thì hay quá FB của ả đây

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym