Phần mềm hữu ích với Internet
By Avrel
#614996 vậy làm sao để nhận mail dk. ae hd mình dk với. mới fake ip reg 1 acc chỉ có 50GB trial thôi. h làm sao nữa vậy. k hiểu cách làm cho lắm fake ip sang uk hay us.vào trang chủ.kich free sigup.hiện ô nhập mail.nhập mail vào và chờ đền lượt mình.muốn biết còn bao nhiêu ng đến mình thì kich vào chỗ nó hiện ra khi điền mail xong.chờ khá lâu đó.^^.mình 3 ngày rùi.hn gửi mail kêu chờ tiếp.rõ khỉ.

Hi there,

Congratulations! Your spot has been reserved.

Due to the mass demand on this service and in order to deliver the best backup experience, it might take some time for the service to reach you; we thank you for your patience.

We are filling reservations on a first-come-first served basis and once your turn arrives, we will send you an email with details on how to start using Zoolz.

You can view the status of the waiting line from here

To learn more about Zoolz, check out this video:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

For assistance, please visit our Giúp center

Regards,

Zoolz Team

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By bum_bu0n.b4dkny
#614997 vừa check mail.cuối cùng cũng tới lượt ^^.để dùng thủ xem có gì hot.

Hi there,

Congratulations! The wait is over, your Zoolz free 100 GB account is ready.

To start, all you need to do is download this setup and sign up with your email from the following link:

Start here by downloading Zoolz

Regards,

Zoolz Team
By giet_nguoi
#614998 vừa check mail.cuối cùng cũng tới lượt ^^.để dùng thủ xem có gì hot.

Hi there,

Congratulations! The wait is over, your Zoolz free 100 GB account is ready.

To start, all you need to do is download this setup and sign up with your email from the following link:

Start here by downloading Zoolz

Regards,

Zoolz Team
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Làm sau mình mà đã được rồi à, vậy chắc mình cũng tới lượt rồi, check mail thôi.
By Preostcot
#615002 link tải

tải về và dk bằng mail đã xếp hàng ở trên nhé.với dk là nó phải gửi mail về như của mình bên trên thì dk mới dc 100g.mà dk nhớ dùng auto hide ip nhé.không thì không dk dc.

mình vừa dùng thử thằng này rùi.chả ra làm sao.free 100g nhưng giới hạn tùm lùm.chán ^^
By Clark
#615003 bác Tôi_iu_VN cho mình cái key Avast! Internet Security 3 year đi.mình change tk của mình thành tk của bác ^^.dùng thằng này 1 lần là không muốn quay lại.thua xa dropbox hay sky.chỉ dùng backup thì tạm được.
By hongphuong_200635
#615004 bác Tôi_iu_VN cho mình cái key Avast! Internet Security 3 year đi.mình change tk của mình thành tk của bác ^^.dùng thằng này 1 lần là không muốn quay lại.thua xa dropbox hay sky.chỉ dùng backup thì tạm được. Bạn cần key thì qua đây lấy dùng tạm nhé, mình share và cập nhật ở đây:

Hôm trước tính nhờ bạn xe_ba_rac và cho bạn ấy key, nhưng không thấy bạn ấy reply lại mấy post mình hỏi và hướng dẫn. Mất công, mất thời gian đợi reply, nên quyết định không cho ai key 3 năm. Quyết định cho ông chủ nhà cho nó có ý nghĩa.
By nh0k_xj_zaj_y3u_b3_xjnhxjnh
#615005 dịch vụ này cũng mới lần đầu nghe, nhưng 100gb thì ham thật
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym