Phần mềm hữu ích với Internet
By heobuheobu_9999
#614742 Update 05/2013:

"We're happy to announce that Zoolz home free has gone Global so you can enjoy it anywhere in the world "

Như vậy có thể đăng ký Zoolz free ở bất cứ đâu mà không cần ẩn IP nữa.

-------------------------------------------------------------------------------

Hiện Zoolz cho 100GB for life với người dùng ở một số nước.

Để lấy 100GB này, các bạn ẩn IP sang các nước đó rồi đặt một suất. Zoolz sẽ gửi mail báo bạn đã giữ chỗ. Và bạn chỉ còn chờ Zoolz gửi một mail nữa kèm link tải phần mềm. Tải về, cũng ẩn IP và cài, sau đó đăng ký bằng email lúc trước ngay trong phần mềm.

Vậy là có 100GB free for life. Free nên hơi hạn chế chức năng, nhưng theo đánh giá cá nhân, với nhu cầu cá nhân thì thế là được rồi.

Code: https://www.zoolz.com

Bài cũ:

Thấy Zoolz nó cho 100GB Cloud Storage để Backup mà ham quá:

Rất tiếc nó chỉ cho ở mấy khi vực sau:

US, Canada, UK, Australia, Germany, France, Switzerland, Austria, Denmark , Finland, Sweden, Belgium, Ireland, Luxembourg, Netherlands, and Spain

Vậy, có bạn nào ở mấy khu vực đó, giúp anh em đăng ký đi. Mất có chục giây để đăng ký thôi à: Code: https://www.zoolz.com/Signup

Bạn nào giúp được mình sẽ hậu tạ một mình một key Avast IS 3 Years nhé!!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By toimainhoanh_bietlamsaoquen
By thienhavodoi_999974
#614978 Bạn có nhìn thấy chữ Trial không?

Đó, nó ở chỗ đó. Vả lại chỉ có 50GB, for 14 days. Đằng kia là 100GB free forever.

Mấu chốt nó ở chỗ đó.
By viet_team
#614981 là sao nhỉ bác không đăng kí dc à: tui dk 1 phát là dc mà có 50gb dau ra 100gb

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! me too ........
By nghe_con_khong_sung
#614984 me too ........ thớt đưa link đây đăng ký dùm thớt cho . đang ở anh này Thật hay đùa để còn nhờ?

Đăng ký tài khoản, cài phần mềm và đăng nhập vào mới được 100GB. Nếu ngại cài trên máy thật thì dùng máy ảo.
By tran_thuy_phuong
#614985 Thật hay đùa để còn nhờ?

Đăng ký tài khoản, cài phần mềm và đăng nhập vào mới được 100GB. Nếu ngại cài trên máy thật thì dùng máy ảo. thiệt mà. nhưng phải hướng dẫn ntn ấy đã. send link phần mềm mình test thử

mình nhấn vào đăng ký toàn hiện

Thank you for your interest in Zoolz

The demand for Zoolz has been incredible, and in order to deliver each and every person their 100GB free, please register your email and reserve your free account. You will receive an email with the account on a first-come, first-served basis.

Thank you.
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online