Phần mềm hữu ích với Internet
By ahoney0205
#613137 Chào cả nhà, em hiện đang làm việc tại Mai Dịch - Hà nội. vì công việc nên em dùng dcom E173 của viettel nhưng mà nó bóp kinh quá, vào mail mà hết 5 phút nên chẳng làm được gì cả

Em đã dùng những cách thủ công (học được tại các diễn đàn) kết quả là bị cháy mất 2 cái sim tổng thiệt hại là 200 nghin mà không dc gì. có a c nào dùng tool phá băng thông hay có cách nào mà không bị dis sau 50mb không cho em xin với chứ tình trạng như thế này thì lỗ nặng. Thank cả nhà ......

Mail của em là: tiristor.12@gmail.com

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Cadarn
By txt1630
#613225 nếu có tool đó , đắt tui cũng mua, bác này xin những thứ không có thì ai cho được cao thủ nhiều lắm bác à. nhưng họ chỉ sợ bọn viettel thôi
By vuvy_50kg
#613226 Chào cả nhà, em hiện đang làm việc tại Mai Dịch - Hà nội. vì công việc nên em dùng dcom E173 của viettel nhưng mà nó bóp kinh quá, vào mail mà hết 5 phút nên chẳng làm được gì cả

Em đã dùng những cách thủ công (học được tại các diễn đàn) kết quả là bị cháy mất 2 cái sim tổng thiệt hại là 200 nghin mà không dc gì. có a c nào dùng tool phá băng thông hay có cách nào mà không bị dis sau 50mb không cho em xin với chứ tình trạng như thế này thì lỗ nặng. Thank cả nhà ......

Mail của em là: tiristor.12@gmail.com cháy sim là do Dcom nóng quá, cách thủ công thường phải 3-2-3 nên lâu dần dcom nó lên là sim cháy thôi. dùng tool cũng thế, nếu có cái quạt làm mát cho Dom thì sẽ khắc phục được. giờ bị bóp theo vùng rồi, dùng tool hay thủ công cũng tùy từng vùng thôi. mạng bây giờ lên 30~40kb rồi thì vào mail chịu khó chờ tí có sao đâu.
By hibona
#613229 Ai bảo bác là không có ^_^ cùng nhau chia sẽ cùng niềm vui, cách tốt nhất là pmm inbox cho em 1 vé nhé anh F5
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym