zitcon_lop91

Mấy tháng nay vào Gmail Rất chậm trong khi các web khác vào bt, chợt 1 ý nghĩ trong đầu em hiện lên là VN chặn GOOGLE chăng? em vội tải 1 soft Fake IP về, sau đó em fake ip của Thailand thì load trang GMAIL chỉ mất 4S còn khi xài IP VN thì mất 30s mới load xong @@, các bạn nghĩ sao về chuyện này ~~.

phải chăng VN chặn GOOGLE để tạo cơ hội cho CocCoc phát triển và Hủy hoại ngành SEO ..... ?

đây là ý kiến chủ quan của em mong các bạn đừng mạnh tay wá !

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Đánh giá tình hình sử dụng erythropoietin trong điều trị thiếu máu cho bệnh nhân suy thận mạn đang được lọc máu chu kỳ Y dược 0
D Tình hình quản lý nhân lực ở Công ty cơ khí Ngô Gia Tự một số năm gần đây và những vấn đề đang đặt r Luận văn Kinh tế 0
D Việc học tập phong cách Hồ Chí Minh có ý nghĩa như thế nào trong tình hình đất nước ta đang mở cửa h Văn học thiếu nhi 0
A Tội không cứu giúp người đang ở trong tình trạng nguy hiểm đến tính mạng theo luật hình sự Việt Nam Luận văn Luật 0
D Tôi đang học kiểm toán và có một thắc mắc xin được giải đáp: Khi đưa ra ý kiến sai về tình hình tài Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
X Phương pháp tính chỉ số giá tiêu dùng cấp tỉnh, thành phố ở Việt Nam và tình hình thực tiễn đang tín Tài liệu chưa phân loại 0
N Tình hình là em cần đi làm! ( sinh viên mà đang nghèo tiền quá!) Việc làm 3
J Tình hình là em đang chạy song song 2 win7..ai giúp e với Thủ thuật tin học 8
D CỨU EM VỚI!!!!!!!!!!. Tình hình là tài liệu của em mở ra nó bị Lỗi Font. e đang cần gấp !!!!! Hỏi đáp Tin học 18
A tình hình là còn bác nào nhân viên viettel đang còn ẩn núp ở Ketnooi thì vào cả đây InterNet 40

Các chủ đề có liên quan khác