Phần mềm hữu ích với Internet
By thanh_v_d
By Cedrik
#611295 Cho mình hỏi chút này thôi, bạn kêu gọi mọi người tìm cách làm sim lỗi ok !...nhưng nếu thành công bạn có share cho những người khác không, có share cho những người mới không ?

1. Nếu bạn không share thì lập cái top này ra làm gì ?

2. Nếu bạn share Mobi sẽ fix ngay lập tức >> công bạn bỏ ra = 0, và tận hưởng được bao lâu , rồi lại quay về thời đồ đá ?

Bạn trả lời thỏa đáng, tớ sẽ nguyện góp cái sức mọn của tớ vào giúp các cậu, không được 100% thì cũng là 95% Thân!
By thiquocduy
#611297 Cho mình hỏi chút này thôi, bạn kêu gọi mọi người tìm cách làm sim lỗi ok !...nhưng nếu thành công bạn có share cho những người khác không, có share cho những người mới không ?

1. Nếu bạn không share thì lập cái top này ra làm gì ?

2. Nếu bạn share Mobi sẽ fix ngay lập tức >> công bạn bỏ ra = 0, và tận hưởng được bao lâu , rồi lại quay về thời đồ đá ?

Bạn trả lời thỏa đáng, tớ sẽ nguyện góp cái sức mọn của tớ vào giúp các cậu, không được 100% thì cũng là 95% Thân!
đồng ý vs bác này

mấy bác giúp bác thớt thì cũng dc share, nếu vậy tội gì họ phải giúp thớt mà không tự kinh doanh
By dzung_duong_650266
#611299 thank cho chủ thớt cái vì tinh thần

chứ kiến thức hạn hẹp nên chịu Theo tui thì chủ thớt đang Quảng Cáo dịch vụ bán sim lỗi thui. Chứ không ai dám làm cái này mà share free đâu... ^^
By Trumble
#611300 Test xem phải rìu sắt không nào @@ Em cũng có chút kinh nghiệm và đã từng sở hữu 1 sim không giới hạn nhưng dùng được 1 tháng thì tạch

Cũng muốn mua sim của bác bolaibienhinh lắm nhưng chưa gom đủ tiền . Thôi thì lót dép hóng và xin 1 chân trong hội vậy đáng tiếc khu mình ở không hề có sóng mobi dù là 2g

mình có chút kiến thức hi vọng có thể giúp a.e cũng mong được vào group tham gia cho vui bác cho xin 1 slot, dùng mạng giới hạn chán quá xá mình 1 slot nào . đã Phần mềm tới những bạn có yêu cầu !
By tinhyeutimthay1412
#611301 mình có chút ý kiến. KN không phải nhỏ, chắc cũng có nhân viên mobifone tham gia, đừng nói rìu sắc chứ rìu chiến nhiều khi cũng có, điều đó khó biết... nhỡ đâu mấy người đó vào team thì thớt cạp đất mà ăn đấy còn họ thì lập được công cho cty
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym