cent_yang

Trước tiên bạn nào nói mình gato thì mình cũng không phủ định vì đa phần người Việt Nam là như vậy!

Hiện nay mình thấy 1 số bạn phát hiện ra cách làm sim Mobi lỗi không giới hạn băng thông nhưng không share mà kinh doanh. Có thể vì họ thấy tiếc công sức mình tìm ra mà phải share. hay họ có đầu óc kinh tế

Cá nhân mình thì mình không thích điều đó vì với ketnooi.com/forum tất cả đều là chia sẻ và miễn phí. không phải làm lợi bản thân từ cơ hội. Mặt khác chắc hẳn để tìm ra thì cũng phải có ý tưởng hay gợi ý của các bạn khác !

Ban đầu mình định dò theo các comment của họ để tìm ra manh mối nhưng vì thời gian có hạn ngày thi sắp đến rồi nên muốn cùng nhiều người.

1 cây làm chẳng lên non, 3 cây chụm lại nên hòn núi cao.

Các cổ nhân có câu :"muốn người khác không biết trừ khi mình không làm" Hơn nữa, với ae f77 toàn những người tò mò

các bạn ai muốn tham gia thì comment tại topic hay gửi mail [email protected] nhé ! Để mình add vào group facebook cho tiện.

Yêu cầu: Ưu tiên Rìu sắt trở lên,các cấp dưới xem xét. mình sẽ lần lại các bài viết của các bạn xem có thể tin cậy được không, tránh gián điệp hay phá hoại.

Nếu bác nào không muốn tham gia tìm cách và muốn dùng luôn thì qua đây mua sim nhé:

Thanks !

Blaise

Em cũng có chút kinh nghiệm và đã từng sở hữu 1 sim không giới hạn nhưng dùng được 1 tháng thì tạch

Cũng muốn mua sim của bác bolaibienhinh lắm nhưng chưa gom đủ tiền . Thôi thì lót dép hóng và xin 1 chân trong hội vậy

Foster

đáng tiếc khu mình ở không hề có sóng mobi dù là 2g

mình có chút kiến thức hi vọng có thể giúp a.e

Cedrik

Cho mình hỏi chút này thôi, bạn kêu gọi mọi người tìm cách làm sim lỗi ok !...nhưng nếu thành công bạn có share cho những người khác không, có share cho những người mới không ?

1. Nếu bạn không share thì lập cái top này ra làm gì ?

2. Nếu bạn share Mobi sẽ fix ngay lập tức >> công bạn bỏ ra = 0, và tận hưởng được bao lâu , rồi lại quay về thời đồ đá ?

Bạn trả lời thỏa đáng, tớ sẽ nguyện góp cái sức mọn của tớ vào giúp các cậu, không được 100% thì cũng là 95% Thân!

thiquocduy

Cho mình hỏi chút này thôi, bạn kêu gọi mọi người tìm cách làm sim lỗi ok !...nhưng nếu thành công bạn có share cho những người khác không, có share cho những người mới không ?

1. Nếu bạn không share thì lập cái top này ra làm gì ?

2. Nếu bạn share Mobi sẽ fix ngay lập tức >> công bạn bỏ ra = 0, và tận hưởng được bao lâu , rồi lại quay về thời đồ đá ?

Bạn trả lời thỏa đáng, tớ sẽ nguyện góp cái sức mọn của tớ vào giúp các cậu, không được 100% thì cũng là 95% Thân!
đồng ý vs bác này

mấy bác giúp bác thớt thì cũng dc share, nếu vậy tội gì họ phải giúp thớt mà không tự kinh doanh

bin_nhok

thank cho chủ thớt cái vì tinh thần

chứ kiến thức hạn hẹp nên chịu

thank cho chủ thớt cái vì tinh thần

chứ kiến thức hạn hẹp nên chịu Theo tui thì chủ thớt đang Quảng Cáo dịch vụ bán sim lỗi thui. Chứ không ai dám làm cái này mà share free đâu... ^^

Trumble

Test xem phải rìu sắt không nào @@ Em cũng có chút kinh nghiệm và đã từng sở hữu 1 sim không giới hạn nhưng dùng được 1 tháng thì tạch

Cũng muốn mua sim của bác bolaibienhinh lắm nhưng chưa gom đủ tiền . Thôi thì lót dép hóng và xin 1 chân trong hội vậy đáng tiếc khu mình ở không hề có sóng mobi dù là 2g

mình có chút kiến thức hi vọng có thể giúp a.e cũng mong được vào group tham gia cho vui bác cho xin 1 slot, dùng mạng giới hạn chán quá xá mình 1 slot nào . đã Phần mềm tới những bạn có yêu cầu !

mình có chút ý kiến. Vnz không phải nhỏ, chắc cũng có nhân viên mobifone tham gia, đừng nói rìu sắc chứ rìu chiến nhiều khi cũng có, điều đó khó biết... nhỡ đâu mấy người đó vào team thì thớt cạp đất mà ăn đấy còn họ thì lập được công cho cty

Các chủ đề có liên quan khác