khoảng vài ngày trở lại đây VNPT nó bóp băng thông quốc tế điển hình các trang youtube, google drive, mediafire, PutLocker,

Mega,.... thương ngày tải được 400kb bây giờ chỉ còn >100kb (mạng 132k/tháng). còn fshare, 4share, zing,... tải bình thường!!! không bít bác nào có bị như thế chưa?? mình cũng đã thử nhiều nơi, cũng thấy bị bóp băng thông. haiz!!! chán bọn nhà mạng ghê!!

chodientu

Bạn có thể đưa links cụ thể để mọi người cùng test được không ?

angelhell_188

Bạn có thể đưa links cụ thể để mọi người cùng test được không ? đây bác! lúc trước tải 400kb, bây giờ còn có 50-60 kb thôi!!!!

tigonhoa57

đây bác! lúc trước tải 400kb, bây giờ còn có 50-60 kb thôi!!!! đã thử, mình gói 350k/tháng. tốc độ chỉ được ~100-150kb/s thôi, lúc đầu chạy tầm 50-70kb/s, sau giật lên 250-300kb/s, sau đó thì ổn định mức 100-150kb/s.

blue_ruby

bác tải thử link này thử xem không có vip thì thấp là phải rồi

Mình thấy vẫn dùng bình thường

Sterling

Mấy ngày gần đây nhiều mem dùng VNPT cũng bảo với mình là down từ mấy trang nước ngoài chậm lắm, hình như đang bảo trì cái gì đó.

VNPT hơn FPT cái vụ tải ở nước ngoài mà bây giờ thế này thì chả hiểu sao nữa

KO có vip thì thấp là phải rồi

Mình thấy vẫn dùng bình thường trang này không tai khoan vip cũng tải maximum luôn!! ngang ngửa mediafire

tnn10

mình bị tình trạng này cả tháng rồi, từ cuối tháng 3 tới bây giờ. gọi KTV nó xuống, nó chỉ nói luồng QT đang sửa chữa.. k biết chỉ có khu vực mình thôi hay chỗ nào cũng bị ảnh hưởng

vespa_standard

đây bác! lúc trước tải 400kb, bây giờ còn có 50-60 kb thôi!!!! Tốc độ download mạng FTTH VNPT của mình với Free User

pns_gtvt

vẫn Bt như cân đường mà...có sao đâu..chắc chỗ bạn thôi.để 1 lúc nữa vào xem hơn k

Các chủ đề có liên quan khác