Phần mềm hữu ích với Internet
By Berchtwald
#609656 Quan trọng ở đây là facebook của mình có nhiều thông tin không thể cho người khác thấy. Chứ việc dùng điện thoại và hộp mail lấy pass lại thì mình biết.
By [email protected]
#609657 Nghe các bác bình luận em lo quá. Hay có giải pháp an toàn là không dùng FB nữa???
By vhphong_nt
#609659 đưa mail với pass mail đây mình chỉ nguyên nhân cho. Khùng sao đưa bạn. Đã bảo là mình chưa đăng nhập lại vào cái mail đó từ khi mới tạo mà lấy đâu ra bị dính bẩy trong mail.
By Johnnie
#609660 Khùng sao đưa bạn. Đã bảo là mình chưa đăng nhập lại vào cái mail đó từ khi mới tạo mà lấy đâu ra bị dính bẩy trong mail. Hehe

Chỉ cần ngta biết mail đăng nhập vào Facebook thôi. Từ đó mà ra cả. Nếu bạn gặp dân thứ dữ thì gmail cũng đi tum luôn. Kô biết bạn có thù với dân bự kô thôi.
By Ambros
#609661 Hehe

Chỉ cần ngta biết mail đăng nhập vào Facebook thôi. Từ đó mà ra cả. Nếu bạn gặp dân thứ dữ thì gmail cũng đi tum luôn. Kô biết bạn có thù với dân bự kô thôi. Thù thì không có. Chỉ là ba má mình thuê người hack mã mình để quản lý thôi. Chả biết thuê thằng nào mà có nghề quá.
By joana_trieu
#609663 Theo như sự diễn tả của chủ thớt, kiểu như vậy mà bị mất acc thì ớn thật

chức năng FB mà được như các loại dịch vụ khác, gửi mã code về đăng nhập nhanh chóng thì ngon biết mấy

Kết nối đề xuất:
Learn Synonym