timthuytinh_89

Sau nhiều giờ nghiên cứu, cuối cùng cũng tìm ra cách cài đặt tên ký tự đăc biệt Facebook

Mình xin chia sẻ cùng các bạn bằng video dễ hiểu này...

Và các bước thứ tự trong Video Mình sẽ cụ thể hóa bằng hình ảnh cho các BẠn dễ hình dung ra ... Các BẠn làm theo Mình nha đảm bảo thành công 99%
P/s: Trừ những trường hợp không còn đổi tên được nữa hehe
Ảnh Minh Họa

Bước 1: Thay đổi Proxy

các bạn truy cập vào trang Web:

Thay đổi Proxy google chrom Hay IE tùy các bạn (Mình dùng GG)

Bước 2

các bạn truy cập vào trang Web:

Bước 3: các bạn chon ngôn ngữ Tây Ban Nha và thay đổi tên Mình Nhớ là copy các chữ đặc biệt qua dán vào phần Mình muốn tay thế Tên Facebook...

Như thế là các bạn đã thay đổi tên Facebook bằng các ký tự đặc Biệt !!!

Chúc Bạn thành công và nhớ Thank nak...
Lưu Ý:
các bạn mở cửa sổ ẩn danh khi cài đặt proxy và đăng nhập tài khoản Facebook nha ....!!! Nhớ là khi đặt Tên không được có các Ký tự trống nha... các bạn nhớ đọc lưu ý này nha thành công hay không cũng do các bạn đặt tên... các bạn nhớ đọc lưu ý này nha thành công hay không cũng do các bạn đặt tên và làm theo hướng dẫn ... Và nếu xuất hiện các ô hình vuông thì không sao nha 1 các bạn chỉ cần lưu lại là được !!!

Mình làm xong chẳng có ai bình luận gì nhỉ ? Tìm mãi mới ra chác này giúp moị người

Đây là video Mình giúp 1 bạn trong frum làm từ A --->Z các bạn xem xong mà không làm được là Mình tự đôngh xin ra đảo luôn...

Các bẠn xem xong đảm bảo thành công 100%

P/s: Lần này là mình làm từng công đoạn 1...

Rất hay và chi tiết, rất thích phong cách giúp đỡ của bác thật nhiệt tình với anh em.

Dù chưa xài ngay (thời gian nữa mới quay lại chốn FB gió bão) nhưng vẫn Thank bác.

P/S: Mở cuộc bình chọn nick nào làm đẹp nhất nào ai làm xong post hết vào đây khoe hàng

hongha912

giup voi.mih la thanh vien moi.co ai bit hach bang thong mang vina 3g chi minh voi vào topic 3g vina mà hỏi chứ vào đây làm gì

Chaschunka

luc truoc minh co hach sim vina bang cach nhan tin nhung jo vina fix roi không dc bun wa.co ai co cach nao

chi voi

dangvancao

fire fox không đổi được hả bạn ! sao lúc chuyển từ ngôn ngữ thường sang đặc biệt nó toàn ô trống vậy ! lúc chuyển trong lunicode ý

Các chủ đề có liên quan khác