ngocxit_vn

sao search trên mạng thì có gói nào 3triệu/năm đâu, có gói 12mb 650k/tháng => 1 năm 12.650k=7,8triệu/năm mà trọn gói 1 năm thì có giảm nhưng không đến nỗi là giảm tới hơn nửa đâu

dùng mấy người mỗi người 3tr

ngocdiep160688

em dùng gói, 165k/tháng, downloà tầm 350kb/s bác dùng mạng j gì thế e dùng VNPT cũng 165k/1tháng mà tốc độ có 250>290kb/s @@

girlpinklove306

bác dùng mạng j gì thế e dùng VNPT cũng 165k/1tháng mà tốc độ có 250>290kb/s @@ không biết, tốc độ trung bình của nó là khoảng đó, cứ 3 trăm mấy không ah

Mềnh VNPT

Wei

mình dùng gói 3tr /năm

Bạn cho mình biết tên gói cước với nhà mạng mà bạn đã đăng ký với,thấy tốc độ mà thấy ham

kihugvu

Xài 3G 50k 1 tháng down tẹt ga từ 700Kbps trở lên Hố hố trước cũng dùng 3g 20k tháng + vps down 300mb/s

luckiheo100

trước cũng dùng 3g 20k tháng + vps down 300mb/s , tưởng ốm mà sang đây lừa hàng anh em sao

em cũng show 1 téo nhỉ ---> Fpt nhá

chip_boy9x_93

, tưởng ốm mà sang đây lừa hàng anh em sao

em cũng show 1 téo nhỉ ---> Fpt nhá

e nối ốm bao giờ

tại hôm qua làm đứa bạn mất 2 triệu rưỡi nên lên đây trốn thôi

e nối ốm bao giờ

tại hôm qua làm đứa bạn mất 2 triệu rưỡi nên lên đây trốn thôi tưởng bợn sắp đi viện , ra kiểu nỳ mà không chạy có khi bạn nó thịt , mờ bác xơi hết cả của bạn đó hử

chimcucku7

không show hơn - ta đánh cho tụt quần em ở avatar của bác này nhìn quen quen, hố hố

Jamal

em ở avatar của bác này nhìn quen quen, hố hố oh- thế bác biết nó ak` ,nói em biết zới ~qua xử nó liền,nếu thành công hậu tạ bác 2 xe gạch+vôi vữa xây nhà
gia nhập UploadTeam đi bạn, có gì mình nhờ không giúp ae phí tiền làm leecher jờ chuyển qua uploader - anh em bên kia chửi chết

không show hơn - ta đánh cho tụt quần cái máy ta đang lỗi, đợi đó tối ta cho xem speed thế nào mới gọi là mạnh

Herlbert

cái máy ta đang lỗi, đợi đó tối ta cho xem speed thế nào mới gọi là mạnh máy mj lỗi kệ mj chứ - thua rồi trả tiền trà đá đây

Các chủ đề có liên quan khác