Phần mềm hữu ích với Internet
By thyhang159
#607092 Giá gì mà nghe choáng vậy bác. Bác ở đâu, đăng kí gói nào, đăng kí ở đâu vậy? e ở quảng bình, đkí gói trên đó ở trung tâm huyện
By khunglongconvn3000
#607093 Bác speedtest.net xem được bn rồi post ảnh cho a e tham khảo với Speedtest.net của mình đây bạn :

By rockfan_u2
#607094 sao mình vào trang chủ, toàn thấy tính tiền theo tháng nhỉ, có cái nào tính tiền theo năm đâu, bạn nào có trang ghi cước lắp cáp quang vnpt tính theo năm thì cho mình với, mình ở HN
By khanh_lenin
#607096 gói cáp quang 3tr 1 năm sao rẻ thế , tính ra 1 tháng có 250k , tui 1 tháng cũng 250 ( chưa thuế ) sao có 4mb thoy à

chẳng lẽ phải đổi sang năm
By roomykite
#607232 sao mình vào trang chủ, toàn thấy tính tiền theo tháng nhỉ, có cái nào tính tiền theo năm đâu, bạn nào có trang ghi cước lắp cáp quang vnpt tính theo năm thì cho mình với, mình ở HN Bạn cứ thử gọi điện lên chỗ đăng ký VNPT nơi gần nhất hỏi thử xem có gói nào tính theo năm không ? vì theo mình biết thì tùy mỗi địa phương sẽ có chính sách riêng.
By mosvananh
#607235 sao search trên mạng thì có gói nào 3triệu/năm đâu, có gói 12mb 650k/tháng => 1 năm 12.650k=7,8triệu/năm mà trọn gói 1 năm thì có giảm nhưng không đến nỗi là giảm tới hơn nửa đâu
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym