Phần mềm hữu ích với Internet
By hzn_d0i_bzc_nghiz_281090
#607271 Mọi người cùng test và cho ý kiến nha! Chờ thôi bác à! bây giờ em test đến chỗ active thì được có một cái đầu tiền à đến cái thứ hai là đứng không active được nữa!
By sweet_lovelycat_42019
#607272 Nó đứng im thế này đây ạ, mấy bác reg thành công thì cho hỏi mất tầm bao nhiêu thời gian 1 acc??? Thanks

By nuockhung_nuocdien
#607275 bác chủ thớt cho mình hỏi. mình dùng cái tool ấy tạo 5acc nhưng k thấy tăng dung luợng. vào account xem thì thấy ghi

Referred KFDBKK 10 minutes ago Waiting for install

Referred IDEFTI 10 minutes ago Waiting for install

Referred CMSHHC 11 minutes ago Waiting for install

Referred JIEAFJ 11 minutes ago Waiting for install

Referred GLGEHG 11 minutes ago Waiting for install

thế là dư lào?????????
By chandapxe_matvegaipho
#607277 bác chủ thớt cho mình hỏi. mình dùng cái tool ấy tạo 5acc nhưng k thấy tăng dung luợng. vào account xem thì thấy ghi

Referred KFDBKK 10 minutes ago Waiting for install

Referred IDEFTI 10 minutes ago Waiting for install

Referred CMSHHC 11 minutes ago Waiting for install

Referred JIEAFJ 11 minutes ago Waiting for install

Referred GLGEHG 11 minutes ago Waiting for install

thế là dư lào????????? Đợi lúc bạn à , lát là có mail báo về ý mà!
By loveyouandloveme_168
#607278 Bác Nguoila ơi em test đi test lại rồi, em chỉ active được cái acc đầu tiên thôi , các acc tiếp theo cứ đứng hoài , không biết có phải lỗi không , nếu là lỗi mong bác fix cho mọi người!
By my_ngoc60
#607279 Bác Nguoila ơi em test đi test lại rồi, em chỉ active được cái acc đầu tiên thôi , các acc tiếp theo cứ đứng hoài , không biết có phải lỗi không , nếu là lỗi mong bác fix cho mọi người! chuẩn đấy bác, e cũng bị vậy
By hoaithuong209
#607280 các bạn phải đảm bảo là chạy trên windows 8, chứ nó bị lỗi như hình bạn úp rồi continus để chạy tiếp thì đảm bảo là chỉ 1 acc đầu tiên active dc thôi
By hllc_yeuanh
#607281 các bạn phải đảm bảo là chạy trên windows 8, chứ nó bị lỗi như hình bạn úp rồi continus để chạy tiếp thì đảm bảo là chỉ 1 acc đầu tiên active dc thôi Em dùng trên windows 8 bác à !
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym