Sau một hồi hư máy đành phải ghost lai máy (do norton) thì mình phải lên web của bác BILL để update. Đã Cr-ack rồi mà nên cứ không tư

Hậu quả vài ngày sau cái chương trình này thay mặt bác BILL thông báo "this copy must be active" .

Cái chương trình này mình mới thấy đó. Phải càinó, bác BILL mới cho update. Nhưng sau quả thì phải biết.

Giờ mới bỏ cái cũ đi cài lại, nhưng vẫn phải càinó . Có Pro nào giúp mình vượt qua ông nội này để update các chương trình của bác BILL không.

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Cái hình up hư hay sao ý. Up lại nè

nhimlun_hacker

chịu rồi bạn phải cài Phần mềm đó mới hợp thức hóa sản phẩm thành công và mới update được. bạn có thể ăn trộm key từ máy xách tay nhìn vào chép và về dăng kí cho máy mình thôi. vì thường máy người dùng máy xách tay không bao giờ đăng kí sản phẩm đâu ha. à lưu ý bạn cài windows mới rồi làm bản ghost sau đó active luôn vì nếu sau này hư active lại mà không cài tương tự như lần đầu vừa active thì key đó vứt. chúc thành công

Berresford

Thế hồi trước update đâu có cái đó đâu, giờ lại có thế là sao nhỉ. Hình như chương trình mới của bác BILL.

Các chủ đề có liên quan khác