Phần mềm hữu ích với Internet
By Thj_thj
#604468 Lúc đầu đăng ký thì tốc độ tải của mình như thế này.

mình dùng được tầm 5 tháng tự nhiên máy hum nay tải chỉ được max là 300kb/s. Các pro giúp mình khắc phục với.Mình dùng gói mega basic. Thanks!!!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By sailamkhi_yeu25
By Tiis
#604527 Ảnh này mình chụp cách đây 1 tháng. lúc mình tải pes 2013. lên 1.4MB kìa làm gì mà 1.4m/s... trừ khi bác đút ít tiền cho thằng lắp mạng

nhà mình cách bốt cáp quang tổng có 20 mét mà còn không được hơn mọi người tí nào
By oo0oo_pelovenhox_oo0oo
#604528 Tốc độ đó là IDM hiển thị ảo thôi bạn! ADSL không bao giờ lên được tầm đó đâu! Lý thuyết là 1mb/s nhưng chẳng bao giờ được nữa là bạn còn cao hơn lý thuyết! Mà megabasic tốc độ 3mbps phải không? Nếu đúng thì 300kb/s là chuẩn rồi không quá chậm đâu! Muốn được 1.4mb/s thật thì cáp quang nhé bạn
By Ittamar
#604530 gói basic không được 1 m đâu bạn, lúc đó có thể là adsl báo ảo,thỉnh thoảng nó bị nghẽn nên vọt lên được 1 m, nhưng là ảo thui, chỉ được 300kb/s là mừng lắm rùi
By bienkichdienanh_k26
#604531 mình dùng suốt mấy tháng. tải rất nhanh. tải links mf toàn hơn 1MB/s thôi. nếu là ảo thì thời gian tải phải lâu chứ. mấy ngày hôm nay nó mới xuống.
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online