Phần mềm hữu ích với Internet
By anhvandoicho_ktt
#603743 Ặc, em mới vừa nhờ một bác làm giúp 2 cái Acc Dropbox 21GB forever (nghe mọi người bảo là dùng mãi mãi). Em không có tham 40GB hay gì gì, chỉ muốn có cái 21GB dùng mãi mãi thôi ạ.

Đọc topic này làm hoang mang quá, thế cái 21GB forever của em có mãi mãi hay ko, hay là bị trừ mất đi ạ không có khái niệm mãi mãi đâu bạn! dùng khoảng 1 năm mà không nâng cấp acc là tụi ad nó soi rồi
By Nye
#603744 không có khái niệm mãi mãi đâu bạn! dùng khoảng 1 năm mà không nâng cấp acc là tụi ad nó soi rồi Ặc, Mấy chú làm dịch vụ này, bảo đảm 21gb là mãi mãi mà

Thế khi bị nó soi phát hiện ra thì tài liệu mình vẫn nằm nguyên trên đó nhưng không up lên được nữa. Hay là tiêu luôn mớ tài liệu trên đó ạ??? (vì nghe mấy bác trên bảo xóa luôn mail, ớn lạnh và lăn tăn quá).

Mong các bạn pro giải thích giúp, để mình biết đường mà chọn có nên up tài liệu lên hay là để acc làm cảnh chơi Thank
By timbandj
#603745 Ặc, Mấy chú làm dịch vụ này, bảo đảm 21gb là mãi mãi mà

Thế khi bị nó soi phát hiện ra thì tài liệu mình vẫn nằm nguyên trên đó nhưng không up lên được nữa. Hay là tiêu luôn mớ tài liệu trên đó ạ??? (vì nghe mấy bác trên bảo xóa luôn mail, ớn lạnh và lăn tăn quá).

Mong các bạn pro giải thích giúp, để mình biết đường mà chọn có nên up tài liệu lên hay là để acc làm cảnh chơi Thank Hi, mình có làm dịch vụ về dropbox và mình vẫn thấy nó chưa xảy ra với acc của mình thì mình vẫn luôn giữ 1 ý kiến là sử dụng mãi mãi

và mình cũng chốt thêm 1 câu là: MÌNH CHƯA THẤY DROPBOX XÓA DỮ LIỆU CỦA AI BAO GIỜ CẢ,
Cho dù acc của bạn bị nó xóa 16GB referrals thì nó cũng không hề xóa dữ liệu trong acc của bạn....

mình tin là chưa ai bị xóa dữ liệu cả?

Mà cho dù nó xóa 16GB refferals đi thì chúng ta lại làm referrals lại là ổn mà....

e sợ j ở đây chứ.....

mình dùng Dropbox mấy năm rồi, có thấy có vấn đề gì đâu
By babyfatpig
#603746 Thanks bác @camak159 đã có câu trả lời chắc như đinh đóng cột bằng sự trãi nghiệm thực tế suốt mấy năm qua. Khỏi lăn với tăn gì nữa rồi

Anh em nào mới dùng dropbox còn mù mờ + mơ hồ + lăn tăn + hoang mang không rõ chính sách của Dropbox với người dùng thì yên tâm rồi nhé
By lovebus_vn
#603748 bực mình ghê mình làm referrals lại thì lại bị xóa dung lượng típ rồi bực mình wa đi. có ai có cách nào làm ok hơn không

hi, thử đến với dịch vụ của mình xem thế nào
By [email protected]
#603749 Hi, mình có làm dịch vụ về dropbox và mình vẫn thấy nó chưa xảy ra với acc của mình thì mình vẫn luôn giữ 1 ý kiến là sử dụng mãi mãi

và mình cũng chốt thêm 1 câu là: MÌNH CHƯA THẤY DROPBOX XÓA DỮ LIỆU CỦA AI BAO GIỜ CẢ,
Cho dù acc của bạn bị nó xóa 16GB referrals thì nó cũng không hề xóa dữ liệu trong acc của bạn....

Mà cho dù nó xóa 16GB refferals đi thì chúng ta lại làm referrals lại là ổn mà....

e sợ j ở đây chứ.....

bác cho hỏi e sao e chỉ kiếm dc có 18.88 GB used thôi mà hết rồi?sao các bạn bảo dc 21Gb mãi mãi nhỉ?
By thanhtan19812001
#603750 Hi, mình có làm dịch vụ về dropbox và mình vẫn thấy nó chưa xảy ra với acc của mình thì mình vẫn luôn giữ 1 ý kiến là sử dụng mãi mãi

e sợ j ở đây chứ.....

Confrim luôn nha, 2 acc em trai làm đến giờ vẫn tốt, hoàn toàn không thấy trừ gì cả, hehehe,
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym