mr_huych0u

mình cũng bị xóa 16G chắc phát hiện cùng tạo trên 1 IP mới làm lại mỗi acc một ip và 1 MAC khác nhau sai tool nguoi la rat ot

Raedmund

các bạn ai Còn Invite được Coi em sai chỗ nào mà Nó phát hiện Ip ngay khi Em active trên máy ảo Vm Híc

1, Tạo Tài khoản mới từ link invite trên máy tính thựa có Fake ip

Vào dropbox xem thấy nó chưa phát hiện gì

2, Vào máy ảo Vm Fake ip tiếp rồi change Mac rồi xoá regedit Dropbox

3, Bật dropbox Không cần caiì đặt lên active

Ok rồi em Exit dropbox

Vào Web dropbox Thì nó phát hiện Roài, không được híc

Các cao nhân giúp với

meocon_9x1995

các bạn ai Còn Invite được Coi em sai chỗ nào mà Nó phát hiện Ip ngay khi Em active trên máy ảo Vm Híc

1, Tạo Tài khoản mới từ link invite trên máy tính thựa có Fake ip

Vào dropbox xem thấy nó chưa phát hiện gì

2, Vào máy ảo Vm Fake ip tiếp rồi change Mac rồi xoá regedit Dropbox

3, Bật dropbox Không cần caiì đặt lên active

Ok rồi em Exit dropbox

Vào Web dropbox Thì nó phát hiện Roài, không được híc

Các cao nhân giúp với ax, mắc gì bạn làm từng cái vậy cho mắc công.

Reg acc 1 lượt (fake IP),

active 1 lượt. (làm trên VM nhớ UNlink mỗi lần active của acc trước, khỏi cần xóa registry gì hết.)

bạn thử xem sao ?

Chúc vui.

pig_lovely

ax, mắc gì bạn làm từng cái vậy cho mắc công.

active 1 lượt. (làm trên VM nhớ UNlink mỗi lần active của acc trước, khỏi cần xóa registry gì hết.)

bạn thử xem sao ?

Chúc vui. Tks nhé, Thử phát Nhưng chỗ unlink đó Không hiểu

roomykite

ax, mắc gì bạn làm từng cái vậy cho mắc công.

bạn thử xem sao ?

Chúc vui. Vẫn BỊ Ineligible Bác ơi, Không biết dropbox sao nó phát hiện ra nữa

peheo1510

Vẫn BỊ Ineligible Bác ơi, Không biết dropbox sao nó phát hiện ra nữa Sau khi bạn active được 1 acc rùi thì vào setting advance để unlink acc đó ra. Còn nếu không có cái nào thành công hết thì bạn phải coi lại cách change MAC của bạn, nó phát hiện khi active là do Mac đó bạn à.

đổi MAC trên VM ware chỉ có tác dụng khi bạn khởi động lại máy ảo thôi à. (tắt máy ảo -> change mac -> khởi động máy ảo lên)

Thử nha.

CHúc vui.

Ặc, em mới vừa nhờ một bác làm giúp 2 cái Acc Dropbox 21GB forever (nghe mọi người bảo là dùng mãi mãi). Em không có tham 40GB hay gì gì, chỉ muốn có cái 21GB dùng mãi mãi thôi ạ.

Đọc topic này làm hoang mang quá, thế cái 21GB forever của em có mãi mãi hay ko, hay là bị trừ mất đi ạ không có khái niệm mãi mãi đâu bạn! dùng khoảng 1 năm mà không nâng cấp acc là tụi ad nó soi rồi

Nye

ko có khái niệm mãi mãi đâu bạn! dùng khoảng 1 năm mà không nâng cấp acc là tụi ad nó soi rồi Ặc, Mấy chú làm dịch vụ này, bảo đảm 21gb là mãi mãi mà

Thế khi bị nó soi phát hiện ra thì tài liệu mình vẫn nằm nguyên trên đó nhưng không up lên được nữa. Hay là tiêu luôn mớ tài liệu trên đó ạ??? (vì nghe mấy bác trên bảo xóa luôn mail, ớn lạnh và lăn tăn quá).

Mong các bạn pro giải thích giúp, để mình biết đường mà chọn có nên up tài liệu lên hay là để acc làm cảnh chơi Thank

timbandj

Ặc, Mấy chú làm dịch vụ này, bảo đảm 21gb là mãi mãi mà

Thế khi bị nó soi phát hiện ra thì tài liệu mình vẫn nằm nguyên trên đó nhưng không up lên được nữa. Hay là tiêu luôn mớ tài liệu trên đó ạ??? (vì nghe mấy bác trên bảo xóa luôn mail, ớn lạnh và lăn tăn quá).

Mong các bạn pro giải thích giúp, để mình biết đường mà chọn có nên up tài liệu lên hay là để acc làm cảnh chơi Thank Hi, mình có làm dịch vụ về dropbox và mình vẫn thấy nó chưa xảy ra với acc của mình thì mình vẫn luôn giữ 1 ý kiến là sử dụng mãi mãi

và mình cũng chốt thêm 1 câu là: MÌNH CHƯA THẤY DROPBOX XÓA DỮ LIỆU CỦA AI BAO GIỜ CẢ,
Cho dù acc của bạn bị nó xóa 16GB referrals thì nó cũng không hề xóa dữ liệu trong acc của bạn....

mình tin là chưa ai bị xóa dữ liệu cả?

Mà cho dù nó xóa 16GB refferals đi thì chúng ta lại làm referrals lại là ổn mà....

e sợ j ở đây chứ.....

mình dùng Dropbox mấy năm rồi, có thấy có vấn đề gì đâu

babyfatpig

Thanks bác @camak159 đã có câu trả lời chắc như đinh đóng cột bằng sự trãi nghiệm thực tế suốt mấy năm qua. Khỏi lăn với tăn gì nữa rồi

Anh em nào mới dùng dropbox còn mù mờ + mơ hồ + lăn tăn + hoang mang không rõ chính sách của Dropbox với người dùng thì yên tâm rồi nhé

vlk29_dl

bực mình ghê mình làm referrals lại thì lại bị xóa dung lượng típ rồi bực mình wa đi. có ai có cách nào làm ok hơn ko

lovebus_vn

bực mình ghê mình làm referrals lại thì lại bị xóa dung lượng típ rồi bực mình wa đi. có ai có cách nào làm ok hơn không

hi, thử đến với dịch vụ của mình xem thế nào

Hi, mình có làm dịch vụ về dropbox và mình vẫn thấy nó chưa xảy ra với acc của mình thì mình vẫn luôn giữ 1 ý kiến là sử dụng mãi mãi

và mình cũng chốt thêm 1 câu là: MÌNH CHƯA THẤY DROPBOX XÓA DỮ LIỆU CỦA AI BAO GIỜ CẢ,
Cho dù acc của bạn bị nó xóa 16GB referrals thì nó cũng không hề xóa dữ liệu trong acc của bạn....

Mà cho dù nó xóa 16GB refferals đi thì chúng ta lại làm referrals lại là ổn mà....

e sợ j ở đây chứ.....

bác cho hỏi e sao e chỉ kiếm dc có 18.88 GB used thôi mà hết rồi?sao các bạn bảo dc 21Gb mãi mãi nhỉ?

Hi, mình có làm dịch vụ về dropbox và mình vẫn thấy nó chưa xảy ra với acc của mình thì mình vẫn luôn giữ 1 ý kiến là sử dụng mãi mãi

e sợ j ở đây chứ.....

Confrim luôn nha, 2 acc em trai làm đến giờ vẫn tốt, hoàn toàn không thấy trừ gì cả, hehehe,

som_mai

Thôi.thôi thế là thôi.18,5 gb của em giờ đây là con số 3.Nó xóa mất 15,5 gb của em rồi.đang rà soát tài liệu xem bị mất ko.buồn quá

Các chủ đề có liên quan khác