Phần mềm hữu ích với Internet
By khang_ga
#603073 tình hình em rất mê phim mà phòng lại không có mạng,nên anh em co ai biết cách down film từ trang ssphim.com không?

trang này nhiều phim hay ma không cho down,ai giúp em với,down về để tết xem.Giúp me !!!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By snow_0612
#603078 Bạn xem online vậy mà IDM không bắt được link để tải về à?
Blog Tâm sự:
  • Chia tay tôi hai tuần em đã qua đêm với người mới quen | 03:02 ...
  • Trao thân rồi mà chẳng biết anh có yêu tôi không | 05:02 ...
  • Em xa lánh tôi vì mặc cảm từng là gái bán hoa | 06:02 ...
  • 14 năm chung sống chồng vẫn yêu dù tôi không sinh được con | 06:02 ...
  • Hàng ngày phải chạm mặt vợ cũ chẳng thấy vui chút nào | 05:02 ...
  • 30 Tết tôi bị đứa trẻ 4 tuổi đuổi khỏi nhà | 04:02 ...
By milanista2410
#603079 Thì bạn dùng IDM mà down

Nếu quán net đó không có IDM thì bạn cài tạm trình duyệt Cờ Rôm +.

Khi xem phim trình duyệt này tự nhận ra các file video rồi hiện thành 1 list trên thanh công cụ, chỉ việc bấm tải xuống thôi (hoạt động trên cả youtube luôn, chrome + IDM bó tay khoản này )

Như thế này
By gvr_vergil
#603080 Đến cả down phim trên trang này mà bạn còn không biết thì làm sao down được sub của nó

Update Chrome/FF lên phiên bản mới nhất, sau đó up IDM lên, và sẽ down được
By trslan_pn
#603082 tải sub thì dễ thôi bạn, vào xem code của nó (như chrome hay cờ rôm thì chuột phải rồi xem nguồn trang, firefox cũng tương tự thôi),

Nhấm Ctrl F để tìm kiếm, nhập vào .stt

Copy nguyên link của file stt đó về, bỏ qua IDM để tải, xong chỉ cần đổi đuôi stt thành srt là xem được.

let's have fun
By hungbeo_xiipo
#603083 tải sub thì dễ thôi bạn, vào xem code của nó (như chrome hay cờ rôm thì chuột phải rồi xem nguồn trang, firefox cũng tương tự thôi),

Nhấm Ctrl F để tìm kiếm, nhập vào .stt

Copy nguyên link của file stt đó về, bỏ qua IDM để tải, xong chỉ cần đổi đuôi stt thành srt là xem được.

let's have fun Chia sẻ rất hữu ích thanks
By pinkspider_blueblood
#603086 mình thì không download về, nếu bạn dow thì dùng IDM , Chrome không dk thì chuyển qua FF
Ketnooi đề xuất:
Đọc Truyện online